Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwenda nje ya Ndoa/UMALAYA(Sababu za Kusaliti Pendo)

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Jpinduzi, Nov 11, 2011.

  1. Jpinduzi

    Jpinduzi Senior Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sababu za Kusaliti Pendo
    *Kutopata mapenzi ya kweli hasa ikiwa Kijana/Binti alilazimishwa kuoa/kuolewa na mtu ambaye hakumpenda “for the sake of Radhi ya Wazazi”, maadili, kuhofia umri n.k..
    *Uchafu, kutojijali au kujipenda.-Wote mwanaumena mwanake.
    *Kutoridhika au kutosheka na wakati mwingine uroho tu- Wanaume zaidi.
    *Mmoja wenu kuwa na shughuli nyingi za kikazi/Biashara, kusafiri – Wote mwanamke na mwanaume..
    *Tamaa ya kumiliki vitu Fulani –Wanawake zaidi.
    *Kujaribu na kujifunza mambo mapya/mitindo lakini kutokana kufuata maadili unaogopa kuwa wazi kwa mpenzi wako-Wake kwa waume..
    *Kukosa tendo la ndoa kwa muda mrefu ikiwa mwanamke ana Mimba kubwa /amejifungua n.k-Wanaume.
     
  2. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Orait wataka tusemeje haswa?
     
  3. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    kuishi mikoa/nchi tofauti
    kuoa kwa haraka alafu baadae kupanda economical ladder na kumuona mwenzio sasa sio level yako
     
  4. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Ulisahau hapo kwenye bold!

    sababu nyingine ni roho mbaya na ukatili usiokuwa na maana wa kutomwambia ukweli mwenzio ikiwa penzi kwake limeisha!
     
Loading...