Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwenda na wakati

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Capitano, Apr 12, 2011.

  1. Capitano

    Capitano JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    Jamaa zangu Chinga wanajua sana kwenda na wakati na matukio hasa wakati wa kuwapa majina watoto wao. Hii nilithibitisha pale Maandazi road nilipomsikia baba Ochama akiimuuliza nkewe mama Ochama kuwa ntoto wao kaenda wapi, na mama Ochama akajibu: Ochama kaenda kucheza kwa akina Chadamu hapa anankimbia Buchi nchokozi sana.Baba Ochama nae akaongeza: afazali akacheze na akina Chadamu maana hata Obama n-dogo wake Buchi nae chiku hizi nchokozi kama kaka yake Buchi na baba yao Wochingitoni anawaaachia tu. Duuuh mwenyewe nilikoma.
     
Loading...