Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwenda na kurudi, Dar- Johansburg <$57>

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tindikalikali, Jul 8, 2011.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Wadau sina information za kutosha kuhusu usafiri wa ndege hapa nchini. Lakini leo asubuhi nimeshtushwa na nauli ya kwenda South Africa ambayo inaonekana ni ndogo kuliko nauli za humu ndani. Hivi nini kinachosababisha usafiri wa ndege hapa kwetu uwe kwa wachache na ionekane ni anasa?
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    USD 57 return ticket ni ndege gani?


    USD 570 I agree
     
  3. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Jamani hii ya dollar 50 hata mimi nimerisikia, lazina kuna error mahari, maana ni ndongo kama waenda zanzibar
     
  4. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    precision air
     
  5. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,214
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    labda kama hiyo ndege ni solar powered
     
  6. L

    LAT JF-Expert Member

    #6
    Jul 8, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    unapanda precision air mpaka Nairobi halafu wanakufaulisha kwenye KQ kuelekea J'burg

    umeona au umesikia vibaya

    the price must be USD 570
     
  7. A

    AZIMIO Senior Member

    #7
    Jul 8, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wadau hata mimi nimeskia nahisi kuna walakin ktk hiyo figure,kama iko sawa basi ushindani umefikia mahala pake.
     
  8. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #8
    Jul 8, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Waongo hao, ukiangalia hilo tangazo vizuri lazima utaona * ikimaanisha kuna vigezo au masharti kadhaa ya kuzingatiwa. KQ nao wanatangaza safari za ndjamena kwa $50 lakini ukiwaomba booking nauli inafika $1360!
     
  9. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #9
    Jul 8, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Nimesikia kwenye radio wanasema ni $57.00
     
  10. L

    LAT JF-Expert Member

    #10
    Jul 8, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    invitation to treat
     
  11. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #11
    Jul 8, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nimesikia nikajiuliza mara mbilimbili kweli inawezekana?
    ni ndege mpya ya PRECION yenye uwezo wa kubeba abiria 116
    Go and Return ticket $57 bila VAT
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Jul 8, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Mmmh!! Hii ni kweli???
     
  13. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #13
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,146
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    inaonesha kama kuna gharama zilizojificha...
     
  14. Mtumishi Mkuu

    Mtumishi Mkuu JF-Expert Member

    #14
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni kweli kuna gharama kama za VAT wanasema hazijawekwa, hivyo sio kwamba utalipa hiyo dola 57 tu. Kinachonishangaza ni kwa nini haya makampuni wkt mwingine wanatangaza bei bila kujumuisha VAT? Mtu waweza kurupuka, ukienda ukifikiri ni bei rahisi kumbe bado kuna gharama nyingine kibao!
     
  15. L

    Leornado JF-Expert Member

    #15
    Jul 8, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Inawezakana hasa kama nindege za kubebea wanyama au za jeshi huwa wanafanya hii kitu.
    Ndege ya kubebea wanyama kama kuna free space kwa anaependa kwenda RSA cheaply. Kurudi unajigharamia mwenyewe au ukubali kurudi na wanyama.
     
  16. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #16
    Jul 8, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 493
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    $57 !!!!! No way, there are something went wrong or ??? no please.. can't be that cheap.. lol
     
  17. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #17
    Jul 8, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,684
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Labda kama ni "Air Ungo"
     
  18. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #18
    Jul 8, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,622
    Trophy Points: 280
    Hahahaha,

    Ukimpa mnyamwezi aliyezoea vituko vya sales deal kama hili swali la kwanza kukuuliza ni "what's the catch?".

    Halafu ukishamueleza kila kitu hawezi kumaliza mazungumzo bila ya kukuuliza "Is there anything else I should know?"

    Huku anakurekodi kesho ukimletea beef ana ushahidi.
     
  19. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #19
    Jul 8, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
  20. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #20
    Jul 8, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Inatupasa tufike uko usafiri wa anga hautakiwi kuwa anasa kuna midege inaenda mbeya inafika mpaka dola 300 khaa nani atapanda?ofcourse wachache
     
Loading...