Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwenda kwa mumeo na vitu vyote au kwenda na begi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Smile, Sep 5, 2012.

  1. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Helo my dears
    kwanza nianze na story hii
    juzi nilienda kwenye kitchen party ya rafiki .wakati wa zawadi mamayake kumbe alienda china kafungasha contena lina kila kitu cha ndani kilazagazaga
    vitanda,magodoro ,sofa ,majiko ,friji ,radio ,matv, taulo …yaaanikila kitu ambacho kinatakiwa kiwe ndani ya nyumba ya mtu hadi kijiko
    kijana aliemuoa huyo dada ni mtu wa kawaida tu kwa kweli ,hata kujenga bado
    sasa najiuliza hili limekaaje wadau
    hivi ni sawa kwa mwanamke ukiolewa kwenda na kila kitu kwamume… au ni vizuri kwenda na begi lako la nguo tu?
     
  2. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hakuna tatizo.Tena itasaidia sana hao new couple kuwaza mambo makubwa zaidi ya vyombo.
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,333
    Likes Received: 3,135
    Trophy Points: 280
    kwa nini uende na begi la nguo?
    ndoa ni ya watu wawili...
    mnaishi wawili....
    kwenye shida na raha, karaha na furaha....mmoja akianguka mwingine amuinue...

    unapoenda na begi lako la nguo vitu vyako atumie nani? mende?
    halafu waanze kujipiga piga kununua vitu ambavyo umeviacha home? isee...
    yaani huyo binti mama yake kambusti sana, hapo wajipige wanunue kiwanja wajenge....hawana shida ya kununa sofa wala friji kazi ni kwao....

    ooopphs kwa kukujibu ukiolewa unaenda na vitu vyako my dear, ndo maana wengine wanaulizwa kwako hakuna nini tukununulie, maana yake aangalie alivyonavyo bi harui, then alivyonavyo bwana harusi kilichomiss ndo anunue....

     
  4. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Smile mi nadhani vyovyote itakavyo kuwa siyo tatizo ila itategemea kiini cha hiyo ndoa ni nini, kama mwanaume amekupendea hayo mazagazaga ni vizuri uende nayo maana ndoa itakushinda.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Smile, wewe unaona kipi ni sahihi?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,248
    Trophy Points: 280
    Wanawake wa siku hizi ni wa-binafsi sijapata kuona! Yaani kaletewa zawadi za kitchen party (whether from China ama from US haijalishi!). Anataka aziache kwao aende na bag la nguo tu kwa mumewe?

    Nikuulize swali mamito, ulishawahi kumuona baba yako amekuja home na vijiko katoka kununua? Unaelewaje maana ya mke kuwa msaidizi wa mumewe? Umesema kijana hajajenga, wakianza maisha na vitanda na mashuka ya zawadi, huoni ni chance yao kuwekeza kwenye ujenzi kwa nguvu moja?

    No wonder ndoa zinawashinda ndani ya miezi mitatu. Acheni maisha ya maigizo! Huyo mwanaume kuna siku ataamka hana mia! Na ni kazi yako kumsitiri na sio kumkimbia! Zinduna nalo sijui limejificha wapi, hebu rudi huku ufunde wadogo zako!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #7
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    yaani hakupewa vyombo tu hadi vitanda yaani kila kitu
     
  8. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #8
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    relax dear ..hujanielewa...ni sawa kwenda na vitanda ,masofa, majiko.maradio .matv ondoa mavyombo hayo ...yaani ni nini hasa at least mtu aende nacho au vyote vyote ni sawa ? na haina shida?
     
  9. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #9
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mi sijui ndo maana nauliza hapa ili nijue nije na nini kwako baby
     
  10. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #10
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Ndio vizuri Smile.Nadhani hiyo familia ya mwanamke ni waelewa sana.Mbaya ni pale mwanaume anapoenda kukaa kwenye nyumba ya mwanamke.Mara nyingi huwa inamfanya mwanaume kuwa mnyonge.Na huyo kaka kama ana akili basi ajitahidi ajenge.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #11
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,014
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Imekaa Poa tu Maamuzi tu. mambo ni kuambatana na mume na mke... Mke akienda na vitu Inaweza kuwa ni vizuri au Vibaya kwani kila kitu kina faida na hasara zake
     
  12. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #12
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    loh aiseee..wewe binti yako akiolewa utafanya hivo?
     
  13. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #13
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    hebu nipe faida na hasara in deep mkuu
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mume alipigiwa sim na mkewe,mazungumzo yakawa hivi
    Mke:Uko wapi
    Mume: (kwa saut ndogo)subir ntakupigia.
    Mke:najua upo kwa mahawara zako tu wewe,yaani we mwanaume mi sikupendi,sikupendi,sikupendi,najuta kwanini niliolewa na wewe
    Mume:niko kwenye foleni hapa benki
    Mke:aaaa my love umejuaje kama sina hela,naomba unletee walau kalaki kamoja tu,navokupenda wala sijui nisemeje,usisahau kuja na soseji na chips.
    Mume:nipo kwenye foleni ya BENKI YA KUTOLEA DAMU
    Sasa king'ast huu ni mfano tu wa wanawake walivyo wabinafs
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #15
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    nadhani wewe ni bachelar kama mimi ngoja wenye ndoa waje
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mke anaweza akawa mkali sana kwenye matumizi ya vile vitu,,,,,some tym ndugu wa mume watakua na wakat mgumu sana kwenye kuvitumia,,,,,,,,,
    pia mikwaruzano kidogo,,,,,,masimango yanaamia kwenye VITU
     
  17. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #17
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    sikuelewi mkuu msimamo wako mbona hapo juu umesema ni sawa mke kwenda navyo ?
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    umejuaje,,,,,,,,,,,,,???????njoo tuunge bonds mumy,,,,
     
  19. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #19
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    msimamo wangu ndio huo ukiondoa hiyo question mark
     
  20. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #20
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Nini binti yangu??mimi mwenyewe ntafanya hivo.............
     
Loading...