Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwenda kuangalia mpira,kusikiliza hotuba ni maandamano

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kuntakint, May 26, 2012.

  1. K

    Kuntakint JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 808
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Ninasikitishwa sana na mawazo finyu ya hawa wanojiita viongozi wa cc mafisi, wanaposema au wanapowazuia wanachama,wapenzi wa cdm kwenda kwenye mkutano kwa pamoja na kusema ni maandamano. Nakumbuka au niseme hivi tunapoenda, kutoka uwanja wa Taifa kwa makundi hata ikibidi kwa kukimbia na kuimba hadi katikati ya jiji bila ulinzi wa polisi je huwa ni maandamano. Kwanini cc mafisi hawajifunzi hawa viongozi wanofanya hivi kuwanyima wananchi uhuru wao itakuwaje hapo chama chao au sheria (katiba) mpya itakaposimamiwa sawasawa. Je ingekuwa ni cc mafisi ndio wanafanya mkutano wangefanya ivyo. Nasema yana mwisho na sio muda mrefu Watanganyika watakombolewa.
     
  2. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kama yangekuwa sio maandamano wasingeombea kibali.

    Nadhani kama kila mwana Chadema angetoka kwake kwa mguu kimya kimya kuelekea jangwani lisingekuwa tatizo.
     
  3. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwanini polis waogope majukumu yao,mishara ni ya nini?na je haya maandamano kwa CHADEMA tu ndio yanakua nongwa?why not ya simba?why not ya uvccm waleo walitoka udsm?.....huku ni kuhaha tu,mi nasema hata iweje lazma kutapambazuka tu
     
  4. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,497
    Trophy Points: 280
    Naomba tujiulize ni mala ngapi humu huwa kuna thread zinaanzishwa na wadau wakilalamika na kuomba msaada juu ya uhalifu na unyang'anyi wa mali zao juu ya makundi ya watu watokao mpirani.?? Mbona polisi kamwe huwa hawazuii watu wanaotoka mpirani kwa kundi kubwa la watu kuandamana na kuimba na kufanya fujo mbali mbali kama kuiba mali za watu wapitamo,kupora watu wapishanao,kuharibu mali za watu kama mabango,kuvunja sait mira za magari,kupiga watu n.k au maandamano yana mana gani??

    Kwanin wazuie kwa cdm tu??

    OK! wamefauru kuzuia kwenda mkutanoni kwa maandamano je watokapo??
     
  5. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mimi naona kama kuizuia Chadema maandamano ndio inapandishwa chat maana katika sura itaonekana Chadema wanaonewa na Saikolojia yetu mtu anaye onewa na mbabe ndio watu umuonea huruma.

    Mfano mzuri ni Wenje alikuwa anaonekana mnyonge sana kwa Masha ikapelekea watu wamuulumie.

    Nadhani sisiemu inahitaji wataalamu yaani watu ambao ni very smart technical na wenye ufahamu wa hali ya juu ili wawashauri maana chama ndio kinaenda hivyo.

    Yaani hapa chadema wanapeta tu! tena wanapata advantage kutokana na hali ilivyo maana hali ni ngumu kwa watu wengi kuliko wachache so wengi ni balaa hilo.
     
  6. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Kumesha pambazuka Comrade weka Siraha (kadi ya kupigia kura) yako pahala pa kufikika,kazi ni moja tu,
     
  7. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Nawaonea huruma akina kova na wenzake maana tutaanzanao mwaka 2015 kuwastaafisha kwa manufaa ya umma baada ya nguvu ya umma kuwapeperusha
     
  8. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Kwahiyo baada ya mkutano watarudi mmoja mmoja tena kimya kimya?
     
  9. O

    One Man Army JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mfa maji haachi kutapatapa...
     
  10. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2012
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,733
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145

    Tatizo JF wameondoa LIKE lkn i like that thanks mkuu
     
  11. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    tofautisha maandamano na mkutano, unaandamana kudai nn?
     
  12. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Polis waje tu wazidi kujinyea
     
Loading...