Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwenda haja ni starehe...hapa mmmhh..

Discussion in 'Jamii Photos' started by ngoshwe, May 15, 2011.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    May 15, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    IMG00041-20110515-0658.jpg IMG00041-20110515-0658.jpg

    [​IMG]

    Miongoni mwa maendeleo ambayo Mkoa wa Morogoro unajivunia kwa sasa ni ongezeko la nyumba za kulala wageni ambazo nyingi zinamilikiwa na wahadhiri wa vyuo vikuu vilivyomo mkoani huo hasa SUA. Pengine ilnadaiwa kuwa kwa sasa Morogoro inaweza kuwa inaongoza kwa nyumba nyingi za kulala wageni zilizojengwa na watumishi wa Umma.

    Hata hivyo, uchunguzi unaonyesha kuwa baadhi ya nyumba hizo, nyingi zimejengwa holela na pasipo kuzingatia viwango vya ubora wa majenzi (sustainable building standards) hasa kwa upande wa "size" za vyumba na hata malighafi zinazotumiwa (nyingi ni mchina!).
    Tazama viwango vya upana wa choo hiki ambacho kipo moja ya nyumba mpya kabisa ya kulala wageni maeneo ya Msamvu. Japo wahenga wanasema kwenda haja kuna starehe yake kama ilivyo kwa "tendo la kukutana kimwwili", kwa muundo wa hiki choo hasa kwa wale wenye miguu mirefu kamwe huwezi kujisikia starehe..hapa hata kupata huduma ya bafu (kuoga) mtu mmoja ni shida sana, ukiwa na mwenzio ushamwaga maji chumba chote, ...khaa..hakuna hata sehemu ya kupigia mswaki...
     
  2. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #2
    May 16, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    labda they were purposely built special for short pipo! Teh teh.(kwa case ya miguu)
     
  3. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #3
    May 16, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kama miguu mirefu panda juu
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    May 16, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,245
    Trophy Points: 280
    hajaongelea urefu kwa kwenda juu.unaweza kugonga kichwa kwenye bulb,lol! afu bafu lenyewe chafu kwenye kingo!ukipiga mswaki hapo lazma urudishe change!
     
  5. Fredwash

    Fredwash JF-Expert Member

    #5
    May 16, 2011
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 561
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45
    jamani c unakaa MSHAZARI kwani tatizo liko wapi hebu kuwa mbunifu... akchuali it iz gudi for ze maindi sio ukikuta chalenjezi za namna hii
     
  6. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #6
    May 16, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ushasema Morogoro,kwani ushawahi kuona mluguru au wavidunda mrefu?
     
  7. J

    JOVINE EMMANUEL New Member

    #7
    May 16, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi naona kwa choo kama hiki hata mtu mfupi hawezi kujisikia raha!!
     
  8. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #8
    May 16, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Duuh... ngoja kwanza nisubirie maoni ya Kibunango, a.k.a Kibs, a.k.a Mzee wa Flying Toilets, maana ni mtaalam wa haya majamboz.... lol
     
  9. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #9
    May 16, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Creative!!!
     
Loading...