Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli?.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by chriss brown, Dec 16, 2011.

  1. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau,watu wanasema malumbano na ugomvi wa kila siku baina ya wapenzi ni sign ya kutopendana,je ni kweli?
     
  2. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Uongo mtupu. Mkipendana mnagombana na kutukanana. Mkipigana ndio ishara ya full mapenzi kabisa! Ikibidi uaneni.
     
Loading...