Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli zuma kidume cha mbegu!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, May 11, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    The president of south Africa ?


    This man is da bomb!!!!!!!!!!!!!!!!!!

    Number one
    Sizakele Khumalo - whom he met in 1959. She lives at his rural R1,5-million home at
    Nkandla in northern KwaZulu- Natal and they have no children.


    Ex-wife
    Foreign Affairs Minister Nkosazana Dlamini-Zuma - with whom he had four children -
    Msholozi, 24, Gugu, 22, Thuli, 21 and Thuthi, 19. They divorced in June 1998 due to
    "irreconcilable differences."


    Late wife
    Kate Zuma - with whom he had five children - Saady, 29, twins Duduzile and
    Duduzane both 25, Phumzile, 20 and Vusi. She committed suicide on December 8, 2000
    after apparent strained relations with Zuma.


    Still on honeymoon
    Nompumelelo Mantuli Zuma - whom he married in January. She has two children
    Thandiswe, 7 and eight month old Sinquobile.


    Waiting in the wings
    Thobeka Stacey Mabhija - with whom he has two children including a 5 month old
    baby


    Mrs Jacob Zuma number six?
    Bongi Ngema - from Umlazi, has a seven month old son


    Old flame
    Minah Shongwe - who is Zuma's old flame. Shongwe, the sister of Judge Jeremiah
    Shongwe has a 30 year old son, Edward with Zuma.


    Left at the altar
    Zuma also paid half lobolo for Swazi Princess Sebentile Dlamini, 38, the
    granddaughter of King Sobhuza III, in 2002 but nothing has come out of it.
    4 Marriages, 1 Half Lobola, 3 sleeping partners and 15 Children...????? Check the
    age differences between the children from different mothers, ya neh, UZuma wa
    sebenziza um'shini wakhe.!!!!!

    Hayi, lena ke inzima?..
     
  2. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Huyu ni Mswati mwingine!

    Hivi anawezaje kuwahudumia wote hao wanawake at age of 67 Yrs?
     
  3. Killuminati

    Killuminati JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2009
    Joined: Apr 24, 2007
    Messages: 317
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    Plus na yule girlfriend wake HIV positive confirmed. Ni vizuri kuzidumisha mila na desturi lakini kuwa ignorant na wakati huu wa Aids kwa kwenda mbele ni umbumbu wa kufa mtu. I hear this guy has never received any formal education? Nielimisheni ni kweli?
     
  4. Yombayomba

    Yombayomba JF-Expert Member

    #4
    May 12, 2009
    Joined: Aug 23, 2006
    Messages: 818
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Zuma,
    Ni dume la nyani, hana mchezo kwenye utunda. Ukweli jamaa hajui kusoma wala kuandika yeye anajua kusaini tu. Jamaa ni clean saana ndo maana yule mhindi alimwingiza mjini lakini yeye ni mtu safi saana. Ila kwa chini usijemwacha na mkeo si umeona anavyoruka kwenye ngoma za kizuru? yuko fit saana
     
  5. Mpendanchi-2

    Mpendanchi-2 JF-Expert Member

    #5
    May 12, 2009
    Joined: Apr 4, 2009
    Messages: 305
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    Huyu atakuwa anatumia ''mikuyati'' si bure nguvu gani hizo !!!! Au laa watoto wa kusingiziwa, anasaidiwa na vijana
     
  6. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #6
    May 12, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    mwanaume hazeeki!
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    May 12, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,030
    Likes Received: 15,940
    Trophy Points: 280
    kulaleki walahi.....hivi huyu kweli anawatosheleza hawa au wanamchuna tu?
     
  8. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #8
    May 12, 2009
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 756
    Trophy Points: 280
    Ni kumwomba Mungu, hii tabia typical ya kiafrika, babu zetu walikuwa na wake zaidi ya wanne! na leo hii watu wanafanya siri nyumba ndogo nyiiiiiiiiiiiiiiingi! heri huyu mambo yake yanajulikana!

    lets examine ourself!
     
  9. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #9
    May 12, 2009
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 756
    Trophy Points: 280
    supported;

    huyo mmoja tu na misukosuko hii ya recession,pressure za maisha, u-bize mpaka unasahau kula! inakuwa kazi eti, then wawili, watatu, wanne, watano...........duh,

    hata Sungura hana uwezo huo!
     
  10. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #10
    May 12, 2009
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kidume cha mbegu,hongera zake!
     
  11. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #11
    May 12, 2009
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dini zetu zituruhusu kuhalalisha nyumba ndogo zetu uone kama hazitazidi hata huyo jamaa,mi ninaishi karibu na nyumba moja ya wageni kuna mkubwa mmoja wa shirika moja, huwa kila wiki anaingia pale mara nne na kuna wakati mwingine anarudia,sasa huyo si zaidi ya zuma?
     
  12. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #12
    Jan 20, 2014
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    wanawake ni wengi sana na katika sensa ya 2010 ilikua kila mmwanaume mmoja na wanawake 9 dunia nzima sasa sijui kama huyu anatumia hizo data kujaribu kuziba pengo au vipi.Hata mtume aliliona hili ndio maana inaruhusiwa wanne kiheshima
     
Loading...