Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli wewe ni Kichaa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Rastad, Oct 10, 2011.

  1. R

    Rastad Member

    #1
    Oct 10, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna jamaa mmoja alikuwa amebebwa kinguvu kupelekwa milembe baada kuonekana ni kichaa,sasa jamaa akawa anajaribu kujitetea: Jamaa: jaman naomba muelewe kuwa mimi sio kichaa kwani naelewa mambo mengi kwa mfano Obama ni raisi wa marekani, simba na yanga ni watani wa jadi hata hesabu ninazijua mfano 3 mara 3 ni tisa. Wananchi: kweli wewe ni kichaa unaongea mambo mengi tena ya ovyo
     
  2. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nina Wasiwasi na mimi ni kama nina kichaa kusoma hii thread ya critical kichaa, maana alichoandika mh!
     
  3. angomwile

    angomwile Member

    #3
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wote vichaa
     
  4. peri

    peri JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kwa Mwenyekujua, Naomba tafsiri ya neno kichaa.
     
  5. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kichaa................mtu aliyepungukiwa na akili au zimemruka
     
  6. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    hata hao wanakijiji nawasiwasi nao ni vichaa.
     
  7. M

    Mwanaume Senior Member

    #7
    Oct 10, 2011
    Joined: Oct 11, 2009
    Messages: 111
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    scientifically kila mtu ni kichaa. Ila degree ya ukichaa ni tofauti kwa kila binadamu.
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,967
    Trophy Points: 280
    mnh wote hao ni vichaa ilibidi wote wabaki milembe
     
  9. C

    CYPRIAN MKALI Senior Member

    #9
    Oct 10, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 150
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    si kwamba wote ni vichaa ila kuna limit fulani below there mtu anaitwa kichaa ila sema uwezo unaweza kuwa tofauti ila kama upo within the range sio kichaa. ndo maana kuna geneous na slow learners in class ila sio vichaa sema digrii tofauti.
     
  10. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,368
    Likes Received: 1,029
    Trophy Points: 280
    vichaaa ndani ya nyumba.
     
  11. v

    valid statement JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    niki.... Acha tu nisichangie...
     
Loading...