Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli wazanzibar wanakataa muungano?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by WILSON MWIJAGE, Nov 11, 2011.

  1. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jana (10.11.2011) katika kipindi cha Idhaa ya kiswahili ya BBC jioni kulikuwa na taarifa kwamba Wazanzibar wapatao 30 hivi wamewasilisha barua yao katika ofisi za umoja wa mataifa (Zanzibar) wakitaka Zanzibar kutokuwa katika Muungano na Tanzania Bara (Tanganyika). Katika barua hiyo wanamuomba Katibu Mkuu wa Umoja wa Mataifa (Mooon) kukubali na baadae kidogo kuitambua Zanzibar kama nchi inayojitegemea.

    Hii sio mara ya kwanza kufanya hivyo japo Katibu Mkuu wa Umoja wa Mataifa huyo alishawakatalia. Sasa wanasema mara hii atumie busara zaidi kwasababu kuna Wazanzibar wengi nyuma yao wanaowaunga mkono.
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ah waendezao hk kwani wanatusaidia nini? NYERERE ALIUNGANISHA TANGANYIKA NA ZANZIBAR KWA SBB ZA KIUSALAMA si vinginevyo hvy km wameamua tutengane powa
     
Loading...