Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli waTanzania wamechoka. Nchi imemwagiwa petroli. (MWANZA)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mchonga, Feb 25, 2011.

  1. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    its a good start.....
     
  3. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Yeah! Niliona ITV jana nikasisimka sana!
     
  4. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mpango uendelee kwa nchi nzima sasa,mkishindwa kuitumia nafasi hii ni vigumu kuipata tena.
     
  5. m

    mtemiwao JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 384
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dr slaa na wapiganaji wetu leo(sasa hv) wameongoza maandamano makubwa hapa mjini geita,kweli wtz wamechoka ufisadi,hamasa iliyopo we acha tu ni noma.PEOPLES PR.....
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Asante kwa taarifa...
    Support hii maneno kwa picha ukiweza.
     
  7. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #7
    Feb 25, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Safii sana. Weka na picha basi Mkuu
     
  8. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #8
    Feb 25, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    mhh hii ratiba nilikuwa sina......leo wako geita?!!!!
     
  9. markach

    markach Senior Member

    #9
    Feb 25, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 122
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hebu weka picha
     
  10. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #10
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Hii ni dalili nzuri. Kwa kweli hali imekuwa mbaya. Unajua inapofikia wakati mtu unaacha familia yako bila chochote unakuwa tayari kwa lolote. Sasa kama familia yangu itakuwa kwa njaa je kuna sababu gani ya kuendelea kuwaogopa watu? Wamesababisha wenyewe sasa wataona.
     
  11. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #11
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nadhani wataelekea na Musoma/Shinyanga, ahsante kwa info.
     
  12. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #12
    Feb 25, 2011
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nini faida ya MAANDAMANO haya, nchi hii ni maskini watanzania wanatakiwa kufanya kazi kwa bidii na si maandamano.
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Feb 25, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Endlea kutujuza mkuu, bila kusahau kuweka picha
     
  14. m

    mtemiwao JF-Expert Member

    #14
    Feb 25, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 384
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu nipo kwa mobile picha baadae
     
  15. Ney wa Barca

    Ney wa Barca JF-Expert Member

    #15
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kumekucha watu melishaamka, bg up watu wa Mwanza naona mmekuwa mfano wa kuigwa people's power!
     
  16. m

    mtemiwao JF-Expert Member

    #16
    Feb 25, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 384
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anaeuliza nn faida ya maandamano angekuja akashuhudia huu umati halafu atajiƶngeza mwenye
     
  17. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #17
    Feb 25, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    nafarijika sana pindi raia wanapojua majukumu ktk taifa lao juu ya viongozi wao wanawaongoza. Ninachosubiria ni kuwawajibisha pindi wanapoleta uozo ktk uongozi.
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    Feb 25, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    nchi hii,wasiofanya kaz kwa bidii ni rais na watendaj wake,but raia wanafanya kaz kwa bidii,ndo maana serikali inajgamba kuwalipa dowans coz inatoa pesa kwa raia wanaofanyakaz kwa bdii
     
  19. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #19
    Feb 25, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Muulize JK.Watu wote wanaoandamana duniani wajina kasoro wewe tu. Waulize UVCCM waliposema wataandamana walitarajia kupata nini?
     
  20. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #20
    Feb 25, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Na hiyo hali haita'undergo reversal change...Ndo basi tena!
     
Loading...