Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli watanzania sasa tuko njia panda,kondomu mpaka makanisani na misikitini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tikerra, Aug 18, 2009.

  1. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2009
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sikuamini kwamba nilichokuwa nakiona na kukisikia ni kweli.Sheikh kukubali matumizi ya kondomu kwa waumini wake na Maaskofu nao kuzikaribisha makanisani huku wakijua wazi kwamba ni kinyume kabisa cha maagizo ya Mungu.Hii ni kali ya millenia.Kwa mtu mwenye akili timamu,akili ambazo hazija haribiwa na mazingira ya kileo ya kifirauni,hakuna mjadala kwamba matumizi ya kondomu ni kinyume kabisa na hisia,maumbile na hata maagizo ya Mungu,na kwamba hatma yake ni kuzidisha uzinzi na uasherati na wala sio kupunguza.

    Tukumbuke kwamba kitendo cha uzinzi au uasherati ndicho cha msingi na ambacho hakikubaliki,kwa vile kufanya hivyo ni kwenda kinyume cha maagizo ya Muumba wetu.Aliye geuza kibao na kutuambia kwamba ukimwi ndio kitu cha kujali zaidi kuliko Muumba wetu,anatutakia laana kabisa na anapashwa kukataliwa kwa nguvu zetu zote.Swala la kupata mimba au ukimwi ni la ziada tu na wala sio jambo la msingi sana.Ni wale tu wenye tamaa za mwili za kupindukia, tamaa zinazotawaliwa na mashetani,ndio tu wanaoweza kushabikia matumizi ya kondomu. Mwanadamu wa kawaida ana kiasi,sasa huyu mwanadamu wa leo ametoka wapi?

    Lakini upuuzi huu ambao sasa hata wale tuliowategemea watuongoze kiroho wametekwa nao umetoka wapi?Ni kwamba, kwa siri mawakala wa mashetani wamepenyeza mawazo yao potofu,na sisi kwa ujinga tulio nao tumeupokea bila kuhoji.Athari zake ni nyingi katika jamii lakini directly or indirectly ni pamoja na ngono kuzidi katika jamii,ndoa nyingi kuvunjika,mimba mashuleni kuzidi,ukimwi kuongezeka n.k.n.k..Mwenye akili anaelewa kwamba wanapo onyesha mbele ya kiganja wana maanisha nyuma ya kiganja!

    Angalizo langu ni kwamba tusiposimama imara na kukataa mafundisho yaliyo kinyume na ubinadamu wetu, laana ya Mungu iko juu yetu.Ni vema basi tukaogopa kuangukia kwenye laana na hasira ya Mungu,inatisha sana.

    OLE WAO VIONGOZI WA DINI AMBAO SASA WAMEAMUA KWA MAKUSUDI KABISA KUPOTOSHA UKWELI,HUKUMU YAO ITAKUWA KUBWA ZAIDI!
    [/COLOR][/COLOR]
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    mbona umeandikia maandishi mekundu?
     
  3. Kobe

    Kobe JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2009
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 1,608
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Nyekundu ndio msisitizzo..!??
    ilibidi ukemee pale pale kwani nahisi we ulikuwepo mahali hapo. unapoileta iyo mada hapa intuelimisha lakini vizuri zaidi ungewakemea hao viongozi palepale walipokuwa wakizinadisha hizo kondomu.
     
  4. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    hatari kubwa
     
  5. l

    libidozy Member

    #5
    Aug 18, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna viongozi wa dini zingine hawaruhusiwi kuo hivyo wameshauriwa kutumia kondom kwavile wapenzi wanaokutana nao wana wenzao.Jamani waruhusini hao viongozi wawe na wake kwani hali inatisha sana!
     
  6. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Katika mika hii makanisani kuona kondom sio issue ukumbuke wezentu wanakwenda na wakati hilo sio kubwa sasa ukiwa unashabgazwa na mambo ya kondom hili la kuwepo maprist gays na kuambiwa kuwa ugay ni wake lakini akiwa kanisani anamtumikia mungu , ukija kwa mashekhe nikweli itakuwa ni mshangao kwani hakuna mtu wa kubadilisha au kurelax mambo yaliyoandikwa ndani ya quran na wao wanaelewa kufanya hivyo ni kupiga kauli za Mmungu.
     
  7. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2009
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    Wapi huko na lini? Mbona ipo nusu nusu? Ikamilishe basi tusijeanza kujadili yasiyokuwapo.
     
Loading...