Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli wanaume wengine kazi ipo ......

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by FirstLady1, Nov 20, 2011.

  1. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #1
    Nov 20, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Baba X aliondoka nyumbani kwake miaka 7 iliyopita na kuambatana na nyumba ndogo yake,na kumwacha mkewe akiwa mjamzito miezi tisa na watoto wakubwa wawili, ,bila hata huruma,na hakuwa na mawasiliano yoyote kujua wife na wanawe wanaendeleaje,
    ,mama wa watu alijifungua mtoto wake salama maisha yakiwa magumu na kuwalea wanae kwa taabu akifanya biashara ya kuuza mboga mboga , mungu si athumani kasomesha mwanae mkubwa sasa yuko form five ,mwingine form two,Na yule alokuwa tumboni sasa yuko la kwanza ,
    Juzi mama wa watu akiwa anaandaa chakula mara mmewe huyo after seven years aliyowatelekeza..
    Mama kwanza alidhani kaona mzuka na kuanguka chini huku fahamu zikimpotea ,,
    Baada ya kuzinduka anakuta jamaa analia huku anaomba kusamehewa.....
    eti shetani ndo alimpotosha ,anatubu dhambi zake na sasa anaomba wasameheane waanze upya..:hatari:

    Kama wewe ndo mwanamama ulokumbwa na dhahama hili ungefanya maamuzi gani???:A S-coffee:
     
  2. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #2
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Miaka 7 ni mingi kwa kweli, Mama wa watu aendelee kupambana "single handedly" kwa ajili ya wanae ambao ndiyo future yake. Aachane na huyo mzushi.
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Nov 20, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Unaongelea miaka saba tu? Watu waliachwa 14 years, na baba akiwa na mihela hiha akawa anajiita Mkapa.
    Baada ya kufulia njemba ikarudi home kinyemela na wakaipokea.
    thats life, real life.
    Cha muhimu mama aitoe u-home kwa afya zaidi.
    Wamwache tu aishi hapo sasa ataenda wapi na umri huo?
     
  4. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #4
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwakweli ingekua mie ningesema basi sababu hakua na mapenzi ya kweli na mimi,Ulie okota nae kuni ndio unaota nae moto sasa huyu ajipange kivyake tena kaja mifuko imetoboka aende tena hata nyuma asiangalie loh ......
     
  5. h

    hayaka JF-Expert Member

    #5
    Nov 20, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    maisha ni kusameheana, amwache aishi naye but kwa masharti ya mama.
     
  6. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #6
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    anapesa au amefulia?
     
  7. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #7
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    naogopa kuchangia ntaambiwa 'akili' yangu haina 'akili'.
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Nov 20, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    choka mbaya Fabinyo
     
  9. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #9
    Nov 20, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,522
    Trophy Points: 280
    Mimi namkaribisha tu,Ila ndoa hamna.
     
  10. regam

    regam JF-Expert Member

    #10
    Nov 20, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 268
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Acheni hizo, maisha yako hivyo. Mungu huwa ana mipango yake kwa kila jambo linalotokea. Ningepanda kama mkisoma kitabu kinachoitwa "the power of now" na "power of letting go" Ni vizuri vinaelezea namna ambavo tunatakiwa kuishi kwa kupractise letting go. Hata kama huyo mwanaume asingeomba msamaha na kuamua kuishi kivyake lazima kuna hisia atazipata mamaa. Kumbukeni wamezaa nae watoto 3! Halafu kwa wanawake mnatakiwa kujua kuwa mumeo naye ni mwanao eeeh! Ukimsamehe ni kama umesamehe mwanao!
    Ningekua mimi ningemsamehe na kuanza kuishi kwa tahadhari.
     
  11. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #11
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Kumsamehe ndio jambo muhimu kabisa ili asije akajiumiza kihisia, lakini baada ya hapo kila mtu awe na maisha yake, kama alimudu kuishi peke yake na kulea wanae kwa miaka 7, ni dhahiri hahitaji msaada wake tena.................... aachane naye na asonge mbele na maisha............
     
  12. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #12
    Nov 20, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    :poaaseeee!!!:poa
     
  13. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #13
    Nov 20, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,555
    Likes Received: 1,782
    Trophy Points: 280
    Chezea penzi weye..? Nakuhakikishia jamaa lazima ataendelea kula ngoma kama kawa.
     
  14. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #14
    Nov 20, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...ebo? anaomba kusamehewa kitu gani?...
    kwani alichukuliwa msukule?... [​IMG]
     
  15. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #15
    Nov 20, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    jee kwa upande wa m.me mngesamehe?kama hayo aliyoyafanya ni m.ke?kila mtu na moyo wake,kwa upande wangu nitamsamehe maana kuwekeyana vinyongo sio vizuri.ila kwa upande wa ndoa haitokuwepo tena.maana nitakuwa nimeshayazoea maisha yangu mwenyewe bila yeye.miaka 7 ni mingi.hee kwani nimeambiwa yupo?wapo.nita focus na wanangu tu na sio yeye tena
     
  16. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #16
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    baambie bawatu bakuelewe
     
  17. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #17
    Nov 20, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Kweli aisee!
    Maisha ni kusameheana....
    na mzigo wa kusamehe anao mwanamke!
     
  18. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #18
    Nov 20, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mhhhhh!!! yahitaji Mungu kumsamehe mtu kama huyu. Nafikiri kwa msaada wa Mungu naweza kumsamehe, ila nafikiri sitaweza tena kuishi naye kama mume na mke. Ni ngumu sana.................
     
  19. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #19
    Nov 20, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Sasa mpendwa, ukimkaribisha mwanaume 'aliyekuwa mumeo" miaka saba iliyopita, unadhani atakuacha wewe uendelee na maisha yako? Lazima atalazimisha ndoa na baada ya muda hata jamii yako itakushangaa kwanini unambania "mumeo". Ukimkaribisha ukubali vyote.Kama hutaki ndoa usimkaribishe ndani mwako maana utakuwa unakaribisha kifo!Wanawake na wanaume tumeumbwa tofauti sana.
     
  20. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #20
    Nov 20, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Akafie mbele hukoooo.........
     
Loading...