Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli wanaume mtakula kwa tabu..ili maandiko yatimie

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by FirstLady1, Mar 19, 2010.

  1. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Wakati mwingine huwa nikiwafikiria nawahurumia sana wanaume poleni
    Imagine umemaliza chuo au umeanza maisha yako kipato chako kwa mwezi laki nne/tano…………….milioni haifiki
    Wewe huyo utatakiwa utafute nyumba upange uanze maisha
    Baada ya hapo ..
    *Uwaze kununua kiwanja ...hiyo pesa
    *Ujenge nyumba
    *Ununue gari
    *Uwe na mke ,apate chakula
    avae vizuri kama wengine,aende saloon
    asikose pesa ya kutumia
    *Utunze wanao ....
    * wakati mwingine usaidie familia pande
    zote mbili

    Naona huwa mnaumiza sana vichwa vyenu nitoke vip?
    I can’t imagine kaka zangu ..
    Huwa mnachanganinyikiwa inapofikia swala la kuanza maisha ???????
     
  2. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Vizuri kama angalau unaweza kuyatambua haya! Uanaume sio 'kengele' tu:)!
     
  3. gwambala

    gwambala Member

    #3
    Mar 19, 2010
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa kweli kwa style hiyo nami nagundua kuwa mimi mwanaume ndo ninalisha dunia aseeee!
     
  4. Hassani

    Hassani JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    ah uanaume ni inshu,we unafikiri kwanini wengine wanaamua kuwa mashoga
     
  5. Mhache

    Mhache JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2010
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 346
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    First Lady umetoa point kiasi kwamba, ningekuwa sijao au hujaolewa ninadhani wewe ungenifaa sana. Wanaume kuumiza vichwa si jambo la kuficha. Jaribu kufanya utafiti wa kichinini uone kati ya wanaume na wanawake wanaokufa zaini ni akina nani na kwa nini? Mojawapo ni hayo uliyaona juu ya maisha.
     
  6. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2010
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    1Lady,
    Utachanganyikiwa kama hutatambua kuanza maisha ni wajibu, kuchanganyikiwa kunakuja kama utataka kuyaanza maisha kama fulani alivyoyaanza na hivyo vitu vizuri ulivyovitaja kama utataka uvipate kwa siku moja.
    Hata hivyo nakupongeza kwa kufahamu jinsi wanaume tulivyo mhimili wa wanawake, bila shaka Mumeo ana bahati sana kama unalitambua hili kwa vitendo, Furahidai njema.
     
  7. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Na mwanamke naye anatabu kubwa sana ngoja nitakuja na evidence soon.
     
  8. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Ni kweli na taabu nyingine kubwa ni kuachwa na girl friend wako wa chuo kwa kigezo cha kutokuwa na future
     
  9. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    mi natofautiana na wewe mama salma K. J. F

    wanaume tunatanua sana........ kwa taarifa yako hayo unayoita tabu tunayainjoi ile mbaya...... hapiness is found in doing, not merely in possessing................. mi binafsi huwa nawahurumia wanawake.......... kwa sababu wakati sisi yunaenjoy kazi za mikon yetu nyinyi mnahangaika kutufurahisha na kutuvumilia ili nanyi mfaidi japo kidogo........... (with the exception ya wachache waliomamua nao kujitosa huko kwenye kupigika).............. nakuhakikishia ukikuta mwanaume analialia eti ana majukumu magumu utie akili yako kichwani sawasawa......... kwa kweli unaakiwa ku-question his manhood........

    the bottomline ni kuwa the actua design is devine so it is accurate and excellent................ ukijaribu sijui trial and error ku-adjust hiyo scheme of arrangements........... ndio mnaleta frustruations hizi mnazoziona arround................ please FL1 dont misslead people......... wanaume tunatanua sio siri................
     
  10. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    sasa hiyo inakutesa vipi mkuu................. stand up and rule/direct the world............ the world is waiting for your leadership na wewe unalialia na hao mabinti wasio na future????....... usituangushe bwana...........
     
  11. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #11
    Mar 19, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Evidence























































































































    "My son, I feel you have learned your lesson and I will be happy to change things back to the way they were. You'll just have to wait NINE MONTHS,though. You gotpregnant last night."

     
  12. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Now this is the AK I know.
    sio yule aliyetekwa akili na BHT, PEARL, FL1,PRETA
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Mar 19, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    SMU natambua hili pale ninapoona ubavu wangu uko busy kutafuta maisha ..
    Mawazo yake yote kila siku
    nataka familia yangu iwe hivi,iwe vile mradi kila kukicha yeye ni kuumiza kichwa.
    Poleni sana !
     
  14. bht

    bht JF-Expert Member

    #14
    Mar 19, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    nimesoma ulipoandikia chaki ujue........
     
  15. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #15
    Mar 19, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
  16. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #16
    Mar 19, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    festilediwani UMEGONGA NYUNDO KWELI KWELI!nadhani leo nitakunywa konyagi just for your thread
     
  17. bht

    bht JF-Expert Member

    #17
    Mar 19, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135

    hahaaaa
    shem enjoy your wikend, nashangaa wengine wanadai tumekuteka, cheki mapoint ulivomwaga
     
  18. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #18
    Mar 19, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    tehe tehe!! usimwambie mtu!!
     
  19. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #19
    Mar 19, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    thanx Kakuruvi
    Nalitambua hili ndio maana nikajihisi kuwahurumia ,,,
     
  20. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #20
    Mar 19, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
     
Loading...