Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli wanatofautiana..

Discussion in 'Jamii Photos' started by TANMO, Nov 29, 2011.

  1. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Nimeziangalia hizi picha kwa umakini na nimegundua kuwa:
    Kati ya wajumbe wote wa Serikali kwenye hiki kikao hakuna hata mmoja aliyejishughulisha kuweka kumbukumbu za kikao,
    Ilhali kwa upande wa CHADEMA kila mmoja yuko bize kuandika kile kinachojadiliwa.
    Je ndiyo tuseme kuwa wawakilishi wa Serikali walikuwa tayari na majibu ya nini kitakachoamuliwa hivyo hawakuhitaji kuweka kumbukumbu ya kinachoongelewa?
    ama Hawako makini na majukumu yao ya kila siku kiasi cha kufikia ku-relax kwenye ishu nyeti kama hii?
    If the later is true; inatupa picha gani wananchi juu ya vikao wanavyotuwakilisha sehemu nyingine?
    ch2.jpg

    TA4.jpg

    TA1.jpg
     
  2. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wote vilaza na wamezoea kuchukulia mabo yote kirahisi
     
  3. Wisdom

    Wisdom JF-Expert Member

    #3
    Nov 29, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nafikiri ni kweli kabisa
     
  4. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
     
  5. H

    Hussein Njovu Senior Member

    #5
    Nov 29, 2011
    Joined: Sep 25, 2006
    Messages: 186
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mimi naona wanafanana kwani wote wanapitia makubaliano yaliyofikiwa ila tukitaka tunaweza kupotoshana na kusema kwamba hawa wanachukua "notes" na hawa wanapitia makubaliano nasi tukaamini.

    [​IMG]
     
  6. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #6
    Nov 29, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Watu akili yote iko kwenye posho sasa kumbukumbu zitawasaidia nini?
     
  7. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #7
    Nov 29, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,982
    Likes Received: 2,446
    Trophy Points: 280
    nami pia nimeamua kuchukua muda kuzisoma hizi picha, kabla ya hapo niliona ni picha tu lakini ni wazi kuwa hawa watu wa serikali are too arrogant au ni ujinga tu maana wenzetu wanasema katika majadiliano ni lazima uchukue minutes.
    Unless kama ulivyosema kuwa wapo wanajua hata wakijadili vipi majibu wanayo (hata kama yanasema 1+1=11) na hawako tayari kuyabadilisha, sana sana wanasubiri posho ya huo mkutano!
    Inasikitisha sana!
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    Nov 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Nafikiri kuna kaposho wanangoja.
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kweli magamba akili zao hela tu, cjui kwanini hawariziki na walizokwisha iba
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ndivyo wajulikanavyo magamba
     
  12. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #12
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    a
    Huo ndo ulevi wa madaraka. Hawa wameshalewa. Hawasomi, hawanampango, wnaamini kila kitu kikopoa
     
Loading...