Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli Wachagga Hawapendi Pesa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mkaa Mweupe, Feb 7, 2011.

  1. Mkaa Mweupe

    Mkaa Mweupe JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2011
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 653
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mzee mmoja wa Kichaga ambaye alikuwa mkali
    sana kwa binti yake anaamka asubuhi na kutaarifiwa
    kwamba binti yake ana mimba!

    Mzee wa Kichaga:
    "Aisee we Manka,
    nakwenda kazini,
    nikirudi leo ni lazima uniambie ni nani
    kafanya uchafu huu"
    Anafoka na kuondoka kuelekea ofisini.

    Mchana anapigiwa simu na Mama Manka na
    kuambiwa kwamba yule jamaa aliyempa mimba bintiye yupo
    nyumbani anamsubiri kwa mazungumzo!
    Mzee anachukua panga lake na kulinoa
    kabisaaa kwa ajili ya kwenda kumteketeza mwanaharamu huyo.

    Kufika nyumbani mambo yanakuwa hivi:

    Kijana aliyempa mimba binti:
    Mmmh!!
    Mzee ni kweli mi ndiye nimempa mimba binti yako, na kusema
    kweli sina mpango wa kumuoa.
    Lakini akizaa mtoto wa kiume nitakupa US$ 1 million na
    ghorofa
    Kariakoo
    kisha nachukua mtoto.
    Akizaa mtoto wa kike nakupa US$ 1million na duka Sinza!
    Lakini je mzee, ikitokea bahati mbaya mimba hii ikaharibika

    itakuwaje?

    Mzee wa Kichaga:
    Aisee babaangu itabidi tu
    umpe mimba nyingine,
    hakuna jinsi!
     
  2. M

    Mantisa Senior Member

    #2
    Feb 7, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ha ha ha ha ha! Hapo kuna kazi
     
  3. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hahahahahahahaha jamani kweli uchaga kazi sana
     
  4. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Lol
     
  5. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Pesa wanaita - reli
     
  6. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kila mtu anapenda hela acheni hizoo
     
  7. M

    Morris Member

    #7
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Co wachaga 2 ndo wanaopenda pesa 2.
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Feb 7, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Ahahahahaaaa!!
     
  9. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    acha udaku ni leri na sio reli.
     
  10. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    mna utani na sie eehhhh kila mtu anapenda hela.yap ikiharibika aweke ingine fasta hadi apate hayo madola alahhhhhhh hii safi
     
Loading...