Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli wabongo tumetoka mbali!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ralphryder, Feb 14, 2012.

  1. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nakumbuka vioja vingi mfano, tukicheza mpira mtaani ukivaa njumu wenzio wanagoma kucheza na wewe maana timu nzima haina viatu! Ukienda disco bila kungfu shoes hupati mchumba! Enzi hizo shuleni kiatu ni safariboot! Na kiwanda ni Bora! Na wewe weka unayokumbuka....
     
  2. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,856
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    hahahahaha...mie nilkua na mpira wasiponipanga tu nilikua naondoka nao nyumbani
     
  3. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    UNavaa Chachacha ndio mjanja sana shule au kiatu kimeandikwa Zamoyoni Mogela sijui kama wachezaji walikuwa wanapata hata senti kutokana na viatu vile!
     
  4. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Teh teh teh umenichekesha sana! Mi nilikuwa kila siku nakula bakora home kwa kusahau viatu ktk uwanja wa mpira maana magoli hayakuwapo ilibidi upande mmoja mtu avue viatu ndo viwe magoli! Nikiondoka nasahau!
     
  5. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ha ha ha! Chachacha ulikuwa ni mparo wa kutnkea! Kina Zamoyoni hawakufaidi chochote maskini!
     
  6. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,920
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    enzi hizo ukitembea kifua wazi unaitwa gangwe..watoto wakikoromeana kidogo unawahi kuchota michanga na kuwageukia mmoja mmoja"puta,tia dole,vuka mstari"anayegoma kuputa kaogopa na ugomvi unaisha hapo hapo...
    mnapinga bong'oa ukiinama unachukua bonge la shuti la ******..
    unanyimwa namba mpirani ukicheza kilazima watu utawasikia"nyama huyo"hapo ukigusa mpira unastukia tama chini...
     
  7. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kitaani tulikuwa na gari la kamba kuubwa hilo, mie nilikuwa napenda kuwa konda,

    ilikuwa nikitoka kucheza mpira na kuskia kuwa mdingi karudi home najifuta miguu kwa mate kuepuka mboko...
     
  8. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,856
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    pia kulikuwa na sinema za mabox
     
  9. jameeyla

    jameeyla Senior Member

    #9
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kulikuwa na mchezo wa baba na mama mnajipikilisha kwenye vifuu vya nazi duh...enzi zile...
     
  10. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #10
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Unapigwa dochi!
     
  11. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #11
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    enzi hizo madingi hawaopopi mtoto! Unakula mboko kwa kwenda mbele! Ndo maana tulifaulu shule!
     
  12. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #12
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha ha! Maisha bana! Mtu ameshika vikaragosi na anamulika ktk box na glopu ya tochi! Hakuna tv!
     
  13. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #13
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huu ndo niliupenda sana! Niliozeshwa mke utotoni! Sijui yuko wapi siku hizi!
     
  14. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #14
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kulikuwa na mgao wa sukari,unga,mchele, n.k kwa kaya! Unawahi duka la ushirika au NMC kupanga foleni kwa kuweka jiwe,bila kujua leo muuzaji atauza nini! Unaganda masaa kibao akifungua anasema leo nauza chumvi tu! Hadi raha! Kuna jamaa walilikimbiza gari la NMC toka kinondoni hadi Ilala wakidhani kuna unga kumbe bosi kabebea chokaa!
     
  15. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #15
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...kuweka 'bluu' shati la shule...
    ...nilipaka kiwi raba zangu baada ya kuona zimepoteza rangi yake ya awali....duh...maradona
    ...wakinichezea rafu kwenye mpira na mpira kama ni wakwangu, nasepa nao,..mechi inakatishwa mpaka wanibembeleze
    ...tecnolojia ya simu ya mabox ya viberiti...unafunga waya...haloo, haloo unajaribu kuita
     
  16. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #16
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mlikuwa mnaishia kupika tu .....
     
  17. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #17
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mhhh hapa stori zote nilizozisoma ni za miaka ya 90 chachacha, maradona,mabuti
     
  18. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #18
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mnaikumbuka Raizon ngazi mbili, ngazi 3 ?
    - Raba mtoni, pia nyumba Radio cassete National memory Q , ilionekana haina maendeleo.
    - ikitambulika kijana anafanya kazi RTC au NMC na anataka kuoa basi wasichana mtaa mzima humtaka na anagombaniwa.
    - ikifika saa 2 kasorobo usiku mnajikusanya kusikiliza RTD michezo mtangazaji Abdul Masoud (RIP) Taarifa habari Abdul Ngarawa, Jacob Tesha, Sekioni Kitojo. (wakati huo hapakuepo mwanamke mtangazaji aliyethubutu kusoma taarifa ya habari)
     
  19. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #19
    Feb 14, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mie nakumbuka baba alienda nairobi wakati fulan akaniletea ndala za sky way nekundu lol!
    Nilijenga heshiam mtaan acha kbs,nakumbuka kuna shosti wangu mama yake alikuwa mwalimu aliponiona nazo akaniomba kuzijaribu wakati yy mtu mzima,hahahahha hii huwa siisahau aisee!!
     
  20. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #20
    Feb 14, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mchezo wa mama na baba ukipangwa kuwa mtoto unanuna.
     
Loading...