Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli wa Tz kiboko.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mfarisayomtata, Mar 4, 2012.

  1. Mfarisayomtata

    Mfarisayomtata JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mtanzania ukimwambia mkae mjadili umbea na majungu hata kama DUME ZIMA mtakesha, sasa mwambie mjadili mambo ya msingi mfano watoto wa mitaani tuwasaidieje? Utashangaa majibu yake yooote kwenye siasa tu. FUNGUKENI AKILI WAZEE.
     
Loading...