Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kweli vyandarua vya Bush vimesaidia wengi!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ntumami, Oct 28, 2011.

  1. Ntumami

    Ntumami Senior Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    haya nimeona mwenyewe kwa macho yangu nikajaribu angalau kuchukua baadhi ya picha kwa kutumia camera ya simu na nikapata hizi hapo.... hizo ni baadhi ya pcha nyingi za kuonyesha matumizi tofauti tofauti ya vyandarua vya bure ambavyo kidogo vifanane na "makokoro" ya wavuvi!! [I hope kanda ya ziwa wamenielewa ] kwa hawa jamaa nahisi ukisema malaria haikubaliki, wao hufikiri kuwa ni malaria does not bless you!!

    Photo-0052.jpg Photo-0053.jpg Photo-0051.jpg Photo-0042.jpg
     
  2. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nimecheka sana, ni wapi huko?
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    matumizi mengine haya hapa

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    mkakati taifa stars to world cup 2014
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    kilimo kwanza nacho hakijabaki nyuma
    [​IMG]
     

    Attached Files:

  6. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    Ikibidi ndio hivyo basi bado tupo nyuma sana kimaendeleo hahahahah itabidi watu waelimishwe vizuri kujua madhara ya Mbu......
     
  7. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,381
    Likes Received: 1,155
    Trophy Points: 280
    Bado tuna safari ndefu sana
     
  8. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Poor Africans
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,104
    Likes Received: 5,293
    Trophy Points: 280
    matundu ni makubwa sana, yanapitisha mbu wawili wawili, bwana na bibi harusi bila kikwazo chochote ndo maana jamaa wametafuta matumizi mbadala ya vyandarua hivyo
     
  10. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kazi ipo
     
  11. MGAWARIZIKI

    MGAWARIZIKI JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ishu si kwamba watu hawajui matumizi ya vyandarau tatizo vyandaru ni saizi ndogo unakitanda cha futi 5 unapewa chandarua cha futi 2 how comes
     
  12. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hawa watoaji walitakiwa kutoa elimu kwanza ya hizo chandarua ndio wagawe,asa wanagawia watu ambao maisha yao yote hawajawahi kutumia net wanatarajia nn!
     
  13. Nico1

    Nico1 JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 648
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    huyu ndiye anayejua matumizi sahihi ya chandarua.
     
  14. N

    Ndaki wa ndaki Member

    #14
    Oct 29, 2011
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vyandarua hizi zinapunguza nguvu za kiume hao jamaa wamefanya uchunguzi wakagundua wakatupa wako sahihi kabisa. Maana nimpango wa marekani kutumaliza waafrika
     
  15. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hivi vyandarua nadhani vinasabisha zaidi Malaria kuliko kuizuia - yale matundu hata kidole cha mtoto mchanga kinapita!
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Vyandaru vimegaiwa,ila namna ya kuvitumia ndo hatujaambiwa
     
  17. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    unatumia nini kufikiria???
    unaweza kutupa source???
     
  18. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,104
    Likes Received: 5,293
    Trophy Points: 280
    PSI populations services lnternational, wangawa vyandarua!!!!!! Wacha watu wagalambuke kuvitumia
     
  19. Ntumami

    Ntumami Senior Member

    #19
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hiyo ni sengerema - Mwanza kaka
     
  20. Ntumami

    Ntumami Senior Member

    #20
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    kwa hiyo kwa hawa watu malaria imewasaidia?!! maana bila malaria sidhani kama hivyo vyandarua vingekuja!!
     
Loading...