Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli Usalama wa Raia upo............

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by harakat, Oct 14, 2011.

  1. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Tumeona yaliyotokea Igunga kwa matukio ya wananchi kuuwawa kwa kuwa wao eidha ni CDM AU ni maGAmba lakini
    lazima tukubaliane kwamba kabla ya mtu kuwa CDM Au maGAmba ni lazima kwanza awe Mtanzania mwenye haki za msingi za kibinadamu
    sasa watu wanapouawa kutokana na itikadi au ushabiki wa vyama kweli kuna usalama wa Raia na Mali zao hapa...................

    Wote wapumzike kwa amani
    damu zao hazitapotea kamwe zitazaa matunda
    Tz bila magamba inawezekana.......................
     
  2. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Tuone sasa wana Bakwata na polisi wanafanya kazi na kutoa matamko ya kukemea hayo mauwaji bila kujali nani ni mtuhumiwa ingawa dalili zinaonesha chama fulani kimehusika na mauwaji hayo
     
  3. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,003
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    Mkuu Mashi...hakuna tamko lolote la Bakwata maana waliouawa ni wafuasi,wanachama na wapenzi wa chama kisichopendwa na Bakwata.
     
  4. only83

    only83 JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145

    Bakwata uwa inatoa tamko kwa mambo uharo tu,hawana jeuri kutoa matamko kwenye mambo makini kama hayo....
     
Loading...