Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli Ulevi Noma:- Je unakumbuka ni noma gani ulilolifanya baada ya ku over drink?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Bujibuji, May 29, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,152
    Likes Received: 5,360
    Trophy Points: 280
    Mi nlitembea kwa miguu kutoka kwenye Party Masaki hadi home Sinza, sikukumbuka kuwa Masaki nlienda na gari na niliiacha huko.
    Kesho yake asubuhi jamaa wakanipigia nikacgukue gari
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    we nakushauri uache pombe kabisa, huziwezi na hazikufai
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Pombe za bure hizo ndo madhara yake hayo
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    C uache pombe,kwani umelazimishwa? Ama una hisa na kiwanda cha pombe. Kaa kama mimi ambaye nakunywa maziwa tu.
     
  5. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pombe sio mbaya, ila unywe kwa kipimo. Kama inakufanya uonekane kituko, yani umeshindwa kuikontroo, acha!
    Pia kama za kizungu zinakusumbua jaribu kunywa za kienyeji. Sio mbaya hivyo, ni wazungu walitutia kasumba tukadharau vya kwetu.
     
  6. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    umeongea jambo la maana sana kweli wewe ni great thinker
     
  7. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Zilikuja verse za ajabu, nikamtongoza demu mmoja wa kibongo kwa kutumia kiingereza hakujibu kitu, kesho yake akaleta game!
     
  8. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    sifa za kijinga na angekubali ungeunganishwa kwenye gridi
     
  9. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,781
    Trophy Points: 280
    Hahahahahah lol! Kumbe inawezekana kutembea toka Masaki hadi Sinza ali mradi tu uwe na chache kichwani zinakupa motisha kutumia TZ 11. Pole Mkuu! siku nyingine ujue kipimo chako ili usisahau tena gari yetu, ushukuru Mungu uliisahau Masaki sehemu nyingine vijana wangechakarika nayo ili kujipatia vijisenti
     
  10. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Endelea kunywa pombe zinakusaidia, maana angekuwa mjinha mwingine angeliendesha hilo gari na ulevi wake
    Don't drink and drive!!
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    May 30, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,152
    Likes Received: 5,360
    Trophy Points: 280
    hujawahi vunjiwa yai wewe
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    May 30, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,152
    Likes Received: 5,360
    Trophy Points: 280
    ndani ya geti la watu????? Inawezekanaje???
     
  13. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #13
    Jun 11, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    pombe ni noma. Ndio maana chungu
     
  14. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #14
    Jun 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Naona hii post hainihusu aisee!
     
  15. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #15
    Jun 11, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,463
    Likes Received: 778
    Trophy Points: 280
    Mi after kuzimika nikawa najiona ka Tyson, nikamchokoza dada mmoja hivi street, alinipa za uso sitakuja sahau, afu sikuwa na uwezo wa kukwepa wala nn, nilimwaga chilsosi ya kufa mtu, uso ulivimba balaa na nilikaa ndani wiki 2 bila kutoka., baada ya hapo ilibidi nihame mtaa kwa aibu.! Pombe mbaya
     
  16. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #16
    Jun 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Bora ako? Kuna jamaa alikua kalewa namcheck,akamfata mdada kasimama akampiga tuvibao kwenye makalio afu akauliza ''Hii siti ina mtu?" kilichotokea NATO wana habhari yake...
     
  17. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #17
    Jun 11, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    hahaha hii kali mkuu
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Jun 11, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mi jana nilikuwa nakula vitu Ubungo leo asubuhi nimeshtukia nipo Mlandizi dah sijui nimefikaje
     
  19. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #19
    Jun 11, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Fidel yako kali sa ulifikafikaje??
     
  20. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #20
    Jun 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Jirani yangu nae juzi kalewa chaka akarudi na kimada wake usiku akaingia nae kwa mke wake afu anamwambia "we malaya unaetutolea macho kama bundi hebu tupe chumba upesi..." ndo wanamaliza kugawana vitu,talaka tayali. Pombe...
     
Loading...