Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli Udakitari na Ualimu ni Wito?WITO NI NINI?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Codon, Feb 21, 2012.

  1. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mimi nnavyoelewa wito nimsukumo wa dhati wakutenda jambo.Nikiwa na maana kazi zote nizawito nasiudaktari,uuguzi na uwalimu pekee ndio kazi zawito.Mbaya zaidi neno wito limekuwa kikwazo cha watu katika sekta tajwa hapo juu kulipwa kiduchu,kufanyakazi ktk mazingira magumu mno!Hizi nikazi za Utu nasi Wito tu!Mwalimu akiamua kuzalisha majambazi anaweza!
     
  2. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    wito ni kufanya kazi bila malipo.
     
  3. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wito nikufanya kitu toka ndani ya nafsi yako(yaani umeridhika naunafuraha nayo) hata kama unalipwa au hapana!
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Wito ni kujitolea pasipo kuangalia faida ya hicho kitu unachokifanya,same as volunteer!
     
  5. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,627
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    Wanaosema ni wito wanafikiria kwa kutumia Masaburi
     
  6. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hahahaaa!Wamekuelewa kweli?Ndio maana kazi/ofisi hizo zinasuasua katka nchi hii!
     
Loading...