Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli uchungu wa mwana aujuae mzazi

Discussion in 'Celebrities Forum' started by IKISU, Jun 20, 2012.

  1. I

    IKISU Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Uchungu wa mama wema kwa wema,nauliza mbona kama wema ndio wa kwanza kuwaita waandishi ili atoke kwenye magazeti sasa mama wema kwa kuwasema wa magazeti tu pila kumuonya na wema itasaidia kweli?
     
  2. T

    TUMY JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo mama hamjui mwanae vema,ngoja aone shughuli yake sasa.
     
Loading...