Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli Tanzania ni Nchi ya amani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dopas, Aug 10, 2012.

  1. D

    Dopas JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Nasema hivi kwa sababu pamoja na matukio mengi yaliyaandama tangu uchaguzi wa 2010, matukio ambayo huleta hasira kwa karibu kila mtanzania huko maisha yakizidi kuwa magumu kila kukicha, ilhali matukio ya kifisadi yakirindima karibu kila sekta ya umma, na sasa kwa mbinu ya serikali kuwahi mahakamani ili jambo husika lisihojiwe zaidi kwa kisingizio kuwa suala liko mahakamani, hasa matukio ya hivi karibuni: madaktari, Dk. Ulimboka, walimu. Katika yote hayo wananchi tumekaa tu kimyaaa kama vile hakuna kilichotukia. Ndo maana nasema kweli Tanzania ni Nchi ya amani, vinginevyo hawa viongozi wangeshafurumushwa kwa mawe kutoka huko magogoni... maana inaleta hasira hadi kichwa kinauma... viongozi wanaotawaliwa na "sijui" nyingi, labda hata hawajui kwanini wako madarakani.
    Kama sio amani, basi tunatawaliwa na uwoga...... sina nia ya kuhamasisha vurugu.. ila viongozi wana haki ya kuepusha vurugu kwa kutoa huduma stahiki kwa jamii.. vinginevyo ipo siku viti vitakuwa vya moto..
     
  2. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hapana si nchi ya amani. JK ametuharibia nchi yetu na dream za kila mtu, ni kazi kuirudisha kazi mstarini
     
  3. JIULIZE KWANZA

    JIULIZE KWANZA JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 2,574
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hamna Amani ni nidhamu ya uoga tuu kwani Hakuna Amani pasipo haki kwa wote....kibaki alimuonya Jk kuwa siku watz wako wakitoka usingizini utakuwa hatarini kwani itakuwa Mara dufu ya zaidi ya yaliyotokea Kenya
     
Loading...