Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli Tanzania Daima ni Mdomo wa mafisadi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mudavadi, Jun 15, 2011.

  1. m

    mudavadi Member

    #1
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asubuhi hii nilikuwa nasoma gazeti la Tanzania Daima toleo la leo tarehe 15 Juni, 2011, ambalo limeripoti kwamba Lowassa anarejea leo kutoka Nigeria ambako gazeti hili limeripoti kwamba alikwenda kuhudhuria sherehe ya kuzaliwa kwa Nabii Joshua. Taarifa hiyo ilitoa pia sifa za Nabii huyo kuhusiana na uponyaji wake, utajiri wake na ukubwa na umaarufu wa kanisa lake duniani kote.

    Habari hii kwa kiasi kikubwa ilikuwa na nia ya ku-pre-empty habari iliyochapishwa katika toleo la leo la Mwanahalisi ambalo limechambua kwa kiasi kikubwa kile kinachofikiriwa kuwa ni madhumuni ya msafara wa Lowassa na nukuu kutoka kwa watu wake wa karibu. Lilirejea pia mawasiliano kati ya Beatrice Shellukindo na Pindi Chana kuhusu nguvu na dhamira ya Lowassa na maoni ya nabii Joshua kuhusu uwezekano wa Lowassa kuwa rais wa nchi hii 2015.

    Kwa muelekeo huu, Tanzania Daima limeendelea kuthibitisha kwamba sasa hivi gazeti hili lnatumika kama maliwato ya kuwatakasa mafisadi na hasa mapacha hawa watatu na wakati huo huo kuwa ni mdomo wao katika masuala mbali mbali yanayohusiana na tuhuma na dhamira zao kisiasa. Sina shaka huu ni utekelezaji wa mpango wa Kibanda kuwa mpagazi wa mafisadi kuelekea uchaguzi wa 2015.
     
  2. chobu

    chobu JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 277
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hizo ni ndoto za abunuasi kwa mafisadi kututawala. Lowasa anaota, hawezi kuupata urais hapa tanzania. Hatuwezi kukubali watanzania kutawaliwa na mafisadi; waliyotutendea yametosha!!!!!!!!!! Kwenye urais wasahau kabisa!!!!!!!!!!!!
     
  3. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu tunashukuru kwa kutujuza ya magazetini asubuhi ya leo. Hata hivyo sijui ni kwa nini imekuchukua muda mrefu kujua hili wakati wenye akili zao walilishtukia kitambo.

    Swali lililopo ni je, nchi hii inahitaji mtu ambaye anaamini katika uchawi wa ki-nigeria pamoja na miujiza ya kishirikina kuwa mkuu wake wa serikali na dola? Au ameshawishika na andishi la Beatrice Shellukindo? Hivi kesho akiambiwa kwamba ilia aupate urais apeleke viungo vya albino si atakubali kuua ili atimize kiu yake? Tamaa hii iliyopitiliza ndiyo kaburi lake la kisiasa!
     
  4. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu inahitaji mtu mwenye akili timamu kujua haya unayoyasema. Lakini wenzetu hawa wanadhani fedha zao chafu zinaweza kununua kila kitu na hata kudai kwamba wao walimuweka Kikwete 2005 na huku wakisahau kwamba walimuunga mkono mtu anayechagulika na aliyekuwa na mvuto kwa wapiga kura wakati huo. Mbona hawakumuunga mkono Balozi Chokala na wakamuwezesha kuwa mgombea kama kweli wao ni king makers.
     
  5. T

    Tiote Senior Member

    #5
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maskini mfa maji! Sasa huyo Nabii kwa nini hakumkinga ili kashfa hizi zisimuandame? Absalom Kibanda ameamua kujilipua na kufa na jahazi linalozama. Shauri yake mwenyewe.
     
  6. w

    watenda Member

    #6
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi Mbowe katika harakati hizi anasimamia wapi na anataka kusema hajui hili na yeye ni mmiliki wa gazeti? Hivi angekuwa hafurahishwi na mwelekeo wa gazeti lake angekaa kimya? What about Chadema?
     
  7. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #7
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    waache wafu wazike wafu wenzao kwani hawatambui kuwa kwao its game over siku nyingi sana.
    sitashangaa 'mstaafu' huyu akianza kupiga propaganda kuwa alialikwa kwenda na ni yeye pekee nchi hii aliitwa.
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Hili ni gazet la uhakika haliwezi kutumiwa na mafisadi.
     
  9. w

    watenda Member

    #9
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unamaanisha Lowassa siyo fisadi? Unajua unachokiongea au umekurupuka mzee. Gazeti ndo lishaandika na habari hizo kwa kweli zinambeba Lowassa. Sasa conclusion ni nini hapo?
     
  10. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #10
    Jun 15, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,243
    Likes Received: 1,447
    Trophy Points: 280
    Acha mawazo mgando ya kiccm mbowe si mwandishi wa habari,na hana chembechembe za kimagamba!Kumiliki chombo cha habari si kuwaingilia wahariri na kuwapangia cha kuandika!!!
     
  11. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #11
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Angalia kwenye red, Mwanahalisi alichoripoti. Na mwisho kwa maelezo ya mwanahalisi ni kuwa Joshua na Lowasa wana uhusiano wa karibu, na sasa kuhudhuria birthday ya Joshua ni obvious. Au ulitaka wasiripoti birthday walipoti nini kama alienda kwenye birthday? Au kama unajua alichofuata haikuwa birthday tuambie kuwa tanzania daima wamedanganya. Siwapendi mafisadi lakini bado binadamu tusiwachukie na kuwapa adhabu ya kifo.
     
  12. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #12
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    hawawezi kumgeuka lowassa wale jamaa hata siku moja
     
  13. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #13
    Jun 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,566
    Likes Received: 1,622
    Trophy Points: 280
    ndooto we baki na ndoto ita nyota yako iliochukuliwa na wakina manji lowasa chenge...ukikaa kimya utaishia kumpisha na kingora ndugu yangu na huyu akiingia nakwambia akuna cha mape sijui nnape wa makelele na wenzake woote na imagine hiyo serikali sio mchezo
     
  14. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #14
    Jun 15, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,348
    Likes Received: 586
    Trophy Points: 280
     
  15. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #15
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    watenda unakurupuka Ulimakafu kasema gazeti haliwezi kutumiwa na mafisadi wewe unakurupuka na kusema Lowassa si fisadi hebu msome tena, mbona magamba mnatapatapa sana mwisho mnapoteza hata radha.
     
  16. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #16
    Jun 15, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Tanzania Daima si ndilo gazeti lilombomoa lowasa na Richmond au?sindo gazeti la CHADEMA??Je limeanza kupalilia ufisadi??Kwanini huyo mwandishi asifukuzwe kazi??Kama ikionekana ana kainteresiti??
     
  17. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #17
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani, kwani Mbowe ndiye mhariri wa gazeti? Mbona mnakurupuka kumlaumu mtu pasipo
    kujua majukumu ya gazeti yapo chini ya mhariri! isitoshe Mbowe haingilii kabisa kazi za wahariri ili
    mradi waandike habari zenye ukweli na zilizofanyiwa utafiti. Nadhani kama kuna lawama basi
    angetupiwa Absalom Kibanda (mhariri) na si Mbowe.
     
  18. W

    WildCard JF-Expert Member

    #18
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hata Rais wa sasa wa Ghana alikuwepo kwenye sherehe hizo na yeye anaamini aliukwaa Urais kwa msaada wa huyu "Mtume na Nabii TB Joshua"! Kulikuwa na watu wengine wengi tu maarufu hapa Afrika akiwe mo Winnie Mandela. EL naye anautaka msaada wa nabii huyu.
     
  19. chobu

    chobu JF-Expert Member

    #19
    Jun 15, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 277
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ya mfa maji hayo ndugu yangu!!!!!!!!!!watanzania wa jana si wa leo!!!!!!!utayasadiki yangu ifikapo mwaka 2015!!! Je yawezekana kuzoa maji yaliyomwagika???????????
     
  20. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #20
    Jun 15, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,476
    Likes Received: 3,359
    Trophy Points: 280
    Absolom aliwahi kupewa mtaji wa milioni mia tatu na mtuhumiwa huyo ili aanzishe ofisi ya gazeti lake na maandalizi yalifanyika lakini sijui ni nini kilitokea, kwani Absolom alishafanya maandalizi ya awali kuondoka Tanzania daima lakini ghafla, ikawa kimya na harakati za kuondoka zikasimama.
    Sa labda ni moja kati ya mbinu za kivita kuwa huwezi ukaondoka na kumuacha mshindani wako akiwa imara, ni lazima umnyong'onyeshe ili mtakapoanza kungombania soko usikabiliane na ushindani mkali........
    Mwiny details zaidi anaweza kuturushia.
     
Loading...