kweli supermaraket hawauzi sementi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dagoma, Mar 2, 2012.

  1. D

    Dagoma New Member

    #1
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nilichofanyiwa mimi sitasahau. niliingia humu jf sasa yapata miez 4 nikapata demu humu jf tumewasilia kwa muda akasema anaishi dar akaniomba nimtembelee nimeenda dar kumbe ana mume nusu wanibikiri naomba wadada muache hyo mambo
     
  2. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,482
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Pole sana. Tena mshukuru mungu wako uko salama. Hilo liwe fundisho na kwa wengine.

    Hivi nani aliwaambia humu ni sehemu ya kutafuta mabibi au mabwana???? Kwa kukukudokeza tu, kuna majini pia humu. Take care
     
  3. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,169
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Weka picha tuyaone...
     
  4. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 926
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Mhh pole ndugu c ungeenda facebook??
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,545
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Title yako ndo nimeipenda tu 'supermarket hawauzi sement' na ni keli bwana. Pia kwa unacholalamika nimekifurahia sama na ni fundisho kwako na wenye tabia kama zako za kupenda kuparamia wanawake hata wasio wafahamu na wangekuabikiri ingekuwa njema zaidi kwani nadhani usingerudia tena ila kwakukuacha hivyo hivyo utajisahau mapema
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,268
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 48
    Mi namlaumu huyo mwanamke, maana ni mpumbavu!...mWANAUME KUPENDA KAWAIDA!
     
  7. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 38
    Life is not a lump of sugar.
     
  8. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,545
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huko fb ndo watamfanyia kiv mbaya zaidi ni bora aachane na mabinti wa kutaftia kwenye mtandao
     
  9. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #9
    Mar 2, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 4,604
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    wewe upo upande upi?
     
  10. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #10
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    Great thinkers wamejaa humu. Usipofikiria kwa viwango hivyo, lazima ile kwako. Nani aliyekwambia JF ni sehemu ya kutafutia mademu??? Unadhalilisha jukwaa, siyo?
     
  11. ram

    ram JF-Expert Member

    #11
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,325
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    Pole! Hilo ni fundisho kwako na kwa wengine wenye tabia kama hizo.

    Pili dada hakutumia busara, alivyoona mwenzake amejipanga kwa safari angemuambia ukweli kwamba ameolewa nadhani mkaka asingehangaika kusafiri
     
  12. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #12
    Mar 2, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    Mnakumbuka uzi wa figanniga na safari ya Zanzibar? Yale yaleeeeeee
     
  13. meeku

    meeku JF-Expert Member

    #13
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 570
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Da, kwani kupata mademu mitaani kwetu shida? Mpaka wa JF? Lakini pengine mawasiliano siyo mazuri kwani ungeuliza kabla ya kuparamia mlima.
     
  14. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #14
    Mar 2, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Labda alipitia LOVE CONNECT!. Kama madai haya yana ukwel basi tuwaombe Admn walifunge hilo jukwaa
     
  15. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #15
    Mar 2, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbona hijaeleweka hapo kwenye red? Ina maana na wanaume wanabikiriwa? Anyway kuwa muangalifu, sio kazi ndogo kupata soulmate kwenye Social Network, unless umezichanga karata zako vizuri
     
  16. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #16
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 5,896
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 63
    Ulivutiwa na avatar eeh....sura nzuri,mwonekano wa kibinti....plus innocent face.....Ukajua ndiye haswaa...Pole angalau umebaki na bikra yako...Kwani una mpango wa kuendelea nayo..au muda haujafika - am kidin'
     
  17. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #17
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,540
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sikuwahi kuwaza kutongoza demu hapa Jamvini....tatizo liko hapa, kutokana na hidden IDs unaweza kujikuta unatongoza mwanaume mwenzio! unamtamanije mtu ambaye hukuwahi kumwona hata kwenye picha?
     
  18. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #18
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,746
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    Siyo rahisi kiivyo. Yaani uwasiliane na huyo mke wa mtu mda wote na mumewe anafurahia halafu wakuwekee mtego??! Bado hujawa mtunzi mzuri.
     
  19. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #19
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 719
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Jina la bwana lihimidiwe(sema amen) huyo atakua husninyo lol
     
  20. Wakumwitu

    Wakumwitu JF-Expert Member

    #20
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mnamlaumu bure mkuu.. kutongoza face to face nayo shughuli eti. Kwa hiyo maadamu hanioni naomba vituzi akinitolea nje hanijui simjui hakuna noma wala nini.. Haya maisha haya taabu kwelikweli.

    Pole sana Kiongozi siku nyingine uwe na inteligensia yako kabla ya kufanya maamuzi ya safari. Pia wengine wanaweza kuwa akina Cameroon wanaojiita Sweet naniliuuuuuu!!
     
  21. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #21
    Mar 2, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,844
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Ushaliwa sema unawahi tu wasije wakaanza wao kupiga mbinja
     
  22. b

    blackwizard JF-Expert Member

    #22
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    safi sana hapa ni hoja sio kutongoza heri wangekata huo uzi
     
  23. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #23
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,304
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 48
    Na bado, tulitaka tukuchinje kabisa. Lol.
     
  24. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #24
    Mar 4, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 8,070
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 48
    Nadhani wewe uliyaka
     
  25. Rada

    Rada JF-Expert Member

    #25
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Ilikuwaje wakakuacha?
     
  26. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #26
    Mar 4, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,329
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wanaume yanawakuta sana haya eh.. Hamjifunzi tu!
     
  27. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #27
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 3,401
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 48
    Tongoza demu, akikubali omba muingie skype kama hana chapa lapa. Kazi kwishney.
     
  28. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #28
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Tatizo letu waswahili tunapenda sana kufikiria mbali. Demu akikubali urafiki nawe, haina maana kuwa lazima awe mpenzi wako. Mwenzako alikubali urafiki nawe kwa maana halisi ya urafiki na hakuona ubaya wa wewe kufika kwake mumewe akiwepo. Si ajabu tayari alishamsimulia mumewe kuhusu urafiki wenu na akataka akutambulishe kwake.
    Jamani, hebu tuache kuendekeza kufungua zipu na tufikirie maendeleo. Kuna wanawake wana mawazo mazuri tu na inawezekana mkashea mawazo ili kufanikisha maendeleo!
     
  29. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #29
    Mar 4, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,327
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    Mkuu una moyo kweli unafunga safari kumfuata demu ambaye hata hujamwona kweli we ni kipanga.Hapo unapoishi hawapo mpaka uwasafirie au hawana ladha.Angalia babu
     
  30. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #30
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    aisee, kumbe JF ni kiboko.... yaani so much chemistry between avatars
     

Share This Page