Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli slaa alishinda urais!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by VUTA-NKUVUTE, Feb 25, 2011.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Yaliyotokea jana Mwanza yanadhihirisha pasi na kuacha shaka kwamba Dr.Willbrod Slaa(Ph.D),alishinda Uchaguzi Mkuu wa Oktoba 31 kama Rais wa Tanzania.Amempa Mkwere siku tisa kabla ya kupa-Libya hapa petu.Kuanzia sasa Rais wangu Slaa.....naiacha CCM,KWAHERINI WANACHAMA WENZANGU WA CCM.:flock:
     
  2. Q

    Quick Senior Member

    #2
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 153
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mimi nimehama jana palepale uwanjani ,nikarudisha kadi yangu ya kijani na njano yenye jembe na nyundo......peopleeeeeeeeeeeeeeeees power
     
  3. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2011
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    ndugu hilo halina shaka kabisa. Dkt wetu alitumia tu busara ya kutoyakuza mambo ili nchi itawalike maana alishaona akina gadafi wa Tanzania walivyo waroho wa madaraka.
     
  4. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,836
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280

    Siyo jembe na nyundo tena ni uma na kisu!! Mkapo wa kula mbele kwa mbele.

    View attachment 23852
     
  5. k

    kishanshuda Member

    #5
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    dahhhhh Mungu tuepushie matatizo ndan ya Tanzania yetu mhhhhhhhhhh,
    zmebak cku 8 tu
     
  6. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hii kali!!
     
  7. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #7
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Duh kweli wajinga wali wao, ule umati wewe waliofika pale si wapiga kura ungeuliza wangapi waliojiandikisha na kupiga kura ungeshangaa idadi yao ilivyo ndogo, ukubwa wa pua sio wingi wa makamasi mzee !
     
  8. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #8
    Feb 25, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    msihofu hata JK anajua hakushinda, ila yuko pale kwa sababu ya shinikizo la mafisadi. Na ndiyo maana issue ikitokea, yeye anachukua passport yake anatimka kwenda ughaibuni, eti kusuluhisha matatizo....baada ya gongo la mboto ni mfano rahisi kukumbuka, alitimkia Mauritania eti kusuluhisha gogoro la ivory coast. wakati sisi tuna issues nyingi sana.
     
  9. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #9
    Feb 25, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,564
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    think twice, mbona suala la idadi ya wapiga kura lilishawekwa clear? au hutaki kutaka kujua na kukubali?
     
  10. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #10
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Zitto au Mnyika wakija gombea Urais nitahamia rasmi CHADEMA! Slaa anatia aibu umri wa miaka 65 hana familia bado ana mchumba!
     
  11. Tigga Mumba

    Tigga Mumba JF-Expert Member

    #11
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Zimebaki sekunde kama 691200, na kadiri zinavyo count down ndivyo hasira inavyozidi kuongezeka
     
  12. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #12
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wala usiwe na wasiwasi itatokea kama ya Arusha watatulia siku ya kwanza!
     
  13. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #13
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Wengi wao walioandamana si wapiga kura, na hili linajulikana na hata repoti za uchaguzi zinasema. Ww hujiulizi kwa nn watu wanajiandikisha wengi na hawapigi kura ?
     
  14. l

    lutondwe Senior Member

    #14
    Feb 25, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 150
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    CCM,imetengeneza majuha wengi,akili wala macho yao hayawezi kuona na kufikiri ni kitu gani watanzania wanakitaka.Fahari yao ni kuvaa manguo ya mgomba.
     
  15. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #15
    Feb 25, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hureeeeeeeeeeeeeee.....safi sana the chosen.....uje na wanachama kadhaa pia .....
    Sasa umechagua njia iliyo njema.....na ya kumpendeza mungu!
     
  16. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #16
    Feb 25, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Lutondwe wewe fisadi mchakachuaji mkubwa wewe
     
  17. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #17
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Nijuze sijakuelewa katika sekunde (bold) hizo zina maana gani? au ndo tujiandae kuchukua nchi zikiisha
     
  18. kalagabaho

    kalagabaho JF-Expert Member

    #18
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,305
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    ZITO mtoe, hakuna mwislam atakayepewa nafasi ya kugombea urais CHADEMA mnyika sawa ni kijana wao wa kikatoliki wamemkuza wenyewe
     
  19. kalagabaho

    kalagabaho JF-Expert Member

    #19
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,305
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    mtabaki kuota hivyohivyo kile kiti hawezi kukikalia bachela wa miaka 65
     
  20. G

    GodHaveMercy Member

    #20
    Feb 25, 2011
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kukimbia tatizo si njia ya kulitatua.
     
Loading...