Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli Shibuda ni kero

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Amina Thomas, May 26, 2012.

  1. Amina Thomas

    Amina Thomas JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2012
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 272
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Leo viongozi wa chadema wameonesha ukomavu mkubwa kwa kutozungumza chochote kuhusu Shibuda licha ya wananchiu kushinikiza kiaina hasa pale alipoinuka Heche na kamanda Mbowe.

    Kwa kweli sehemu kubwa ya wananchi pale Jangwani walikua na kiu ya kuona Shibuda akitimuliwa rasmi kwenye chama. Muda ulikua unakimbia sana na viongozi walitumia vizuri sana kwa kuzungumzia masuala ya muhimu kama vile katiba na mengineyo.

    Hiyo ni hekima kubwa sana kwani haikua busara kuendeleza malumbano yasiyo na msingi na pia kama alikua anatafuta umaarufu pale ndio angeupata hasa. Lakini makamanda wamepotezea na kuonesha iumakini na ukomavu wa kisiasa kwa kufanya mambo ya msingi na maslahi ya wananchi.
     
  2. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Pamoja na jina lake kuonyesha kuwa ni buda, jamaa si kero tu bali balaa. Anachofanya ni kuonyesha na kudhihirisha upandikizi. Kimsingi, kama CDM watatumia akili vizuri, wanapaswa kuwa makini na hawa wanaojiunga nayo. Kwa mfano, kama watu kama Lowassa au Rostam wangeamua kujiunga na CDM nisingewapokea. Maana kuwakumbatia watu hatari kama hawa ni kuwasaliti wananchi.
     
  3. p

    poison Member

    #3
    May 26, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Sidhani kwamba Shibuda ni pandikizi , he could have just pretended he hates CCM so much and he could have raise thru ranks to thr top ,since he came wit name recognazation , hapo angekua na uwezo wa kukibomoa chama , hana cheo chochote zaidi ya ubunge he can't do no damage , nafikiri ni tabia yake tuu, CCM wenyewe hawamuamini hawawezi kumtumia, labda anapuliza ili awe na footing nyingine CCM, kikiwaka chadema huyo cheza kama kaseja , simba , yanga then simba
     
  4. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Bwana She-Buda ni ovyo kabisa, atavuna alichopanda. Maana nina imani ataona aibu kurudi sisiemu.... sina hakika ataenda chama gani. Pia kwa leo katika mkutano wamefanya hekima sana kutomgusia, maana angepata umaarufu sana. Kukaa kimya bado anajiona ni mpumbavu mno.
     
  5. mmh

    mmh JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 339
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    mwenyewe alikuwa anatoa kozi kwa wakuu wa wilaya! eti kujitathmini kwenye uongozi! mganga hajigangi mwanakwetu.
     
  6. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hajapewa nafasi, amekabwa tangu alipoingia sasa ameamua kupayuka !
     
  7. M

    MpendaTz JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 1,475
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    CDM wanafahamu fika nani anajiunga kwa nia gani katumwa na nani. Sasa baada ya kufahamu kuwa umeshafahamika na waliokutuma wakaanza kukubeza kwa kushindwa kutekeleza ulichotumwa lazima uchanganyikiwe na kuanza kuropoka ovyo. Yeye alidhani CDM wangeharakisha kumfukuza ili akaendelee na ufisadi, sasa anatakiwa aendelee kuwa mbunge na atumikie wananchi wasiokuwa na imani naye tena. Hiyo ni adhabu tosha kabisa kwa mtu mzima hovyoo. Yuko mbioni kuchanganyikiwa, na watakapozidi kumnyamazia ndivyo atakavyozidi kuchoka na kuropoka. Tungoje mengi yanakuja.
     
  8. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,549
    Trophy Points: 280
    Unapewa nafasi pale ambapo unastahili kupewa nafasi kutokana na matendo yako ndani ya chama. Huyu matendo yake ndani ya chama yalionyesha kabisa kuwa hastahili kupewa nafasi yoyote ya juu katika uongozi na ushahidi unaonyesha kwamba Viongozi wa CDM walifanya maamuzi ya busara kabisa.
     
  9. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,444
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    shibobo ni mtu wa kudharau tu
     
  10. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Pandikizi la CCM ndani ya chadema ni Mbowe, mtakuja kunambia.

    We aim high!
     
  11. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,549
    Trophy Points: 280

    Hehehehe hata Slaa pia LOL!

     
  12. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,444
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Bange mbaya sana
     
  13. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #13
    May 26, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    We umetoka milembe nini? Utakuwa kichaa wewe. Pandikizi mbowe angelikuwa anakijenga chama? Si angesha kibomoa kingali kdogo? Kwenda zako huko na uchochezi wako wa kitottototototototoototoooooooooooooooo!!!!
     
  14. kamtu33

    kamtu33 JF-Expert Member

    #14
    May 26, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 947
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    Wewe si bule una lako jambo!..... au umetumwa?.. akili yako na she-buda mko sawa. huenda na wewe ni she sema sisi ndo hatujui. shame on you!.....
     
  15. p

    poison Member

    #15
    May 27, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hapo inawezekana kweli kabisa mkuu, wenzake ambao hata sio wabunge kama Lwakatare wanapaishwaa yeye haitwi hata kwenye Mikutano, basi CCM watakuwa walinoa step, kuna watu wangeweza wakawatumia na wafanikisha sio Shibuda
     
  16. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #16
    May 27, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Pandikizi la chadema ccm ni Jk, anakamilisha mradi 2015,
     
  17. M

    Mkurabitambo JF-Expert Member

    #17
    May 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naona mzee urud ulikotoka,hata kama kwe2 hatur nyama wenyewe 2mepazoea so plz mzee SHIBUDA vua gwanda kaendelea kuvaa gamba
     
  18. M

    MASIKITIKO JF-Expert Member

    #18
    May 27, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 688
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Ccm wamempa ukocha kwenye vikao vyao nyinyi-em kushney.
     
  19. M

    MASIKITIKO JF-Expert Member

    #19
    May 27, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 688
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    SHIBUDA kushney,anataka aptate hisani kwenye nyinyi-em ili walau apewe kanafasi hapo atakapofukuzwa Chadema.
     
  20. U

    UmtwaAlumbwagwe Member

    #20
    May 27, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa lugha ya kwetu BUDA ni KUUA, SHI-BUDA maana yake KITU KINACHOUA.Mtu anayevizia watu na kuwauwa anaitwa MNYAmBUDA. Inawezekana alitaka kujaribu kukiua CDM sasa kachemka. SHI-BUDA kavae gamba huko.
     
Loading...