Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli serkali ya CCM imekosa mafanikio ya kujivunia?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kwetu Iringa, Sep 19, 2011.

  1. Kwetu Iringa

    Kwetu Iringa JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 360
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    :frown:Jamani leo saa 8.55 nimesikia tangazo kwenye radio ya TBC likisema kuenea kwa mobile phones ni moja ya mafanikio ya serkali ya ccm ktk miaka 50 ya uhuru!! Je hii ni kweli???

    Naomba tulijadili. Mimi nasema si kweli kwa sababu haya ni maendeleo ya technolojia duniani kote. Serkali ya ccm iwe inasema imefanikiwa ktk kujenga barabara, shule, hospitali, vyuo, nk.
     
Loading...