Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli serikali yetu ni sikivu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EL MAGNIFICAL, Apr 26, 2012.

  1. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ni juzi tu kwenye vikao vya bunge kabla halijaairishwa mh. John cheyo alipotoa ripoti kuonesha ni jinsi gani serikali inavyoingia hasara kwa kuwa na matumizi yasiyo ya lazima akatoa mfano jinsi kodi za watanzania zinavyomalizwa ktk maandalizi ya sherehe mbalimbali mfano 7 saba, nane 8 sijui miaka 50 ya uhuru, mei mosi nk.
    Sasa kilichonishangaza kwa leo ni ktk sherehe iz za miaka 48 ambapo naona wamerudia mambo yale yale.
    Mfano kuna kundi kubwa la watu wamevishwa nguo nyeupe na kofia na ni dhahili inaonesha kuna chochote wamepewa pamoja na usafiri wa kwenda na kuludi, pia kuna ngoma, show itayofanywa na watoto. Ndg wanabodi kama serikali inashauriwa kufanya jambo flani kwa namna flani yenyewe inazidisha ndio usikivu huu tunaousikia wanajisifu.......!
     
  2. D

    Deofm JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyo Cheyo ni mnafiki tu, ni mchumia tumbo tu, anauma na kupuliza ili ccm wasiache kumpanga kwenye ziara mbalimbali za rais nje ya nchi. Mwanzoni nilimwamini sana kumbe mtu mzima hovyooooo.
     
  3. A

    Anthony peter Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo hakuna.
     
  4. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    huwezi amini mkuu japokuwa yeye ndio aliyetoa ushauri lakini yupo naye ndani ya nyumba
     
  5. z

    zee la weza Senior Member

    #5
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 191
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kichwa kinauma
     
  6. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mkuu usipime yaani ni zaidi ya maumivu.
    Haya maonyesho yenyewe yameisha hakuna hata hotuba sasa si upuuzii.
     
  7. T

    Twasila JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,425
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Yetu macho. masikio yamezibwa nta. Serikali inamsikiliza nani? Lowasa, Rostam, Chami, Ngeleja, Malima, Nundu au yule Ngw'anamalundi?

    :rolleyez:
     
  8. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    duh ivi kweli tumefikia hapa kweli !
     
  9. T

    Twasila JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,425
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Mkuu, na bado. Tutafikishwa mbali zaidi. Sauti zetu ni kelele za madebe.
    Nyimbo zetu tamu ni kelele za budi kwao. Ukimya wetu ni sawa na maiti. Kwao ule usemi wa "kimya kina kishindo" ni usemi wa wakosaji na wagonjwa wa akili.
    Nundu, chami, maige, na wanaofanana na hao kwao wao mwendo mdundo. Twafwa
     
  10. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mungu ibariki TZ hali si shwari.
     
Loading...