Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli serikali ya sasa ni legelege

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Balozi Chriss, Aug 30, 2011.

  1. B

    Balozi Chriss Senior Member

    #1
    Aug 30, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo usiku katika kipindi cha "Usiku wa habari" kupitia televisheni TBC walikuwa wameandaa habari inayohusu ujenzi wa shule za sekondari huko Kinondoni(Kimara) Dar es Salaam.
    Nilitamani kuanza safari ya kwenda Ikulu kumwambia Baba Riz awashe Tv ili aone ni kwa jinsi gani serikali yake imeoza sana.Yaani wakandarasi wa wilaya wanafisadi pesa mpaka ujenzi umeshindwa kamilika.Wanafuzi wale takribani 1000 inabidi waingie shule kwa mtindo wa zamu(shift).Doh madarasa wanayotumia kwa sasa ni vyumba 3 na tena havina sakafu ni vumbi tele .
    Jamani watanzania wenzangu haya mambo ya utendaj ya hii serikali sio ya kufumbia macho.
    Nawasilisha hoja....
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ni hatua gani zichukuliwe?
     
  3. B

    Balozi Chriss Senior Member

    #3
    Aug 31, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    we need vote of No Confidence mapema
     
  4. Ze burner

    Ze burner JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    mi nadhani ni vote of no competence.
     
Loading...