Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli sasa nimeamini, mkuu anaendesha nchi kwa majungu na siyo utashi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Major, Apr 17, 2011.

  1. M

    Major JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2011
    Joined: Dec 20, 2007
    Messages: 1,059
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Jamani wana JF ukistaajabu ya musa utaona ya firauni, Ile siku mkuu alipokuwa anazindua ile barabara ya kutoka mwenge kwenda tegeta ya kilometa 13, kuna watu walimchomekea kwamba eti pale jangwani pameuzwa, na mkuu kama kawaida yake, bila kufanya utafiti akaongea moja kwa moja, namnukuu. " nimepita pale jangwani nimeona kuna mtu amejenga uzio pale na nimeambiwa ameuziwa, sasa nawaagiza wale waliomuuzia wamrudishie pesa zake na ule uzio ubomolewe mara moja"mwisho wa kumnukuu. UKWELI WA MAMBO PALE JANGWANI. Kama kawaida yangu mimi ni mtafiti makini pengine kuliko yeyote. Pale kuna mradi wa kituo cha mabasi yanayokwenda kwa kasi, ambao uko chini ya TANROAD. na kampuni ya Kichina ya CCECC Ndiyo walioshinda ile tenda, na fedha za mradi tayari zilishatolewa. na pia siyo jangwani pote kama alivyosema mkuu, mradi unahusu kisehemu kidogo cha pale jangwani, SWALI. Kama kweli mkuu wa nchi hawasiliani na wizara zake na mawaziri wake ili kujua juu ya miradi ya serikali ili apate ukweli na badala yake anawasiliana na wapambe wake ambao hawajui lolote linaloendelea zaidi ya kutafuta majungu na kuyapeleka kwa msikiliza majungu ili wajifurahishe na kutafuta umaarufu, Kweli tutafika?
     
  2. majata

    majata JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 348
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    wewe ndio huna data na ndio unaleta majungu, kaa kimya kama hunachakuandika.
     
  3. Bepari

    Bepari JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 322
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Yessir...
     
  4. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Duuh ndugu hyo kali na inasikitisha kuona aina ya mkuu wa taifa letu!hapo ndo utajiuliza hao wazee wa intelejinsia na usalama wa taifa wanafanya kazi gani?wkt huohuo wana bajeti kubwa tena ambazo hazihojiwi hata bungeni,tunahitaji nguvu ya umma ifanye kazi kweli kweli
     
  5. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Uh, huh huh!:sleepy:
     
  6. M

    Major JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2011
    Joined: Dec 20, 2007
    Messages: 1,059
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    wewe dandia dandia tu mambo usiyoyajua kuna siku utadandia mb..
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    JK mwenyewe ndo bingwa wa majungu sasa atakuwaje hafanyi kazi kwa majungu???
     
  8. M

    Major JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2011
    Joined: Dec 20, 2007
    Messages: 1,059
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Yaani wizara nzima wameshangaa jinsi jamaa anavyoendesha mambo nyeti ya nchi kimajungu badala ya utendaji. kila mtua anatamani kuacha kazi
     
  9. e

    emrema JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 270
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Rais amedanganywa UKWELI ni kuwa pale hapajauzwa mkandarasi amepewa kibali na manispaa ya Ilala kwa ajili ya mradi wa mabasi yaendayo kasi. alieleta post yupo sawa. Ndio maana uzio bado upo.
     
  10. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #10
    Apr 17, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Poleni. hata hivyo kwa vile hatukumchagua bali alituchakachulia kura zetu, tutasubiri hadi nguvu ya umma itakapomwondoa.
     
  11. M

    Major JF-Expert Member

    #11
    Apr 17, 2011
    Joined: Dec 20, 2007
    Messages: 1,059
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    sasa ndugu yangu ebu fikiri tu ktk hali ya kawaida, hiyo inatoa picha gani kwa jamii au kwa wizara inayohusika, lengo lake ilikuwa kumharibia magufuli ili ionekane machoni mwa watu kuwa hayuko makini. nachukia utawala wa namna hii daima
     
  12. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #12
    Apr 17, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hivi gov't haina means nzuri za escalations na upatikanaji wa apropriate reports mpk kutegemea wapambe? Hivi hawana internal briefings mpk kupayuka hadharani na kujishushia hadhi? If ths z true...thn poor Tanzania.
     
  13. M

    Major JF-Expert Member

    #13
    Apr 17, 2011
    Joined: Dec 20, 2007
    Messages: 1,059
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    sasa hivi ktk utafiti wangu hakuna wizara hata moja inayomzungumzia vizuri, kwa kweli amepoteza umaarufu, yaani kila mtu mpaka yule mfagiaji wa ofisi anakwambia waziwazi kuwa jamaa nchi imemshinda
     
  14. M

    Major JF-Expert Member

    #14
    Apr 17, 2011
    Joined: Dec 20, 2007
    Messages: 1,059
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    utafiti mwingine unaonyesha pia tangu hii nchi izaliwe haijawahi kumpata waziri mkuu zoba kama tuliye naye sasa maana ameshindwa kabisa kumsaidia JK
     
  15. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #15
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Tatizo JK hapapendi Jangwani kabisa.......maana alipiga mwereka mara mbili 2005 na 2010...wakati wa kampeni
     
  16. M

    Major JF-Expert Member

    #16
    Apr 17, 2011
    Joined: Dec 20, 2007
    Messages: 1,059
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    yeye anadai pale ni kwa ajili ya viwanja vya michezo, lakini kwa mtu anayepajua jangwani pale ni nyumbani pa mazalia ya mbu wa DSM.Kama kweli alikuwa na nia ya kupafanya pawe viwanja vya michezo, alitakiwa apatengeneze, lakini siyo ktk muonekano wa sasa. hii ni aibu
     
Loading...