Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli pesa zinaweza kufanya kila kitu.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Darwin, Feb 28, 2011.

  1. D

    Darwin JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 908
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Inashangaa kuona sasa ze orijinal komedi ndio wanaoifagilia serikali. Tembelea hii Youtube video wakati huo ambapo walikua hawako kwenye himaya ya CCM

    YouTube - Ze Comedy Ajali Za Tanzania ...Swahili comedy

    Masikini wamezibwa midomo na serikali hawana chakusema sasa. TBC na CCM imefanya kazi yake
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    usifanye mchezo na njaa wewe!!
    Kila kitu kinauzwa wewe.
     
Loading...