Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli pesa ni jawabu la yote dunia! Nasri aenda Man City

Discussion in 'Sports' started by Yericko Nyerere, Aug 23, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Aug 23, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    23 Agosti 2011 13:14

    ?


    Manchester City wamekubaliana na Arsenal kumsajili kiungo Samir Nasri. Nasri sasa anaelekea mjini Manchester kwa ajili ya vipimo vya afya.

    Nasri alifanya mazoezi na Arsenal siku ya Jumanne asubuhi kujiandaa na mchezo wa Klabu Bingwa Ulaya dhidi ya Udinese, utakaochezwa Jumatano. Hata hivyo jina lake liliondolewa kwenye orodha ya wachezaji.

    Kiungo huyo kutoka Ufaransa anakwenda Manchester pia kukamilisha mkataba wake ambao unadhaniwa kuwa na thamani ya pauni milioni 25.

    Meneja wa City, Roberto Mancini alisema siku ya Jumapili kuwa anataka kumsajili Nasri ndani ya kipindi cha saa 48.
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mwaka huu inabidi nisishabikie Arsenal maana ni uginjwa wa moyo labda kama atanunua wachezaji zaidi ya wawili wa nguvu vinginevyo acha nibaki na simba yangu mpaka hapo baadae.....
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hata tukimtaka messi atakuja we are city bwana..
     
  4. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #4
    Aug 23, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Nilifadhaishwa sana kuondoka kwa #Fabrigas lakini hii ya #Nasri kweli inauma sana dah!
     
  5. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 2,765
    Likes Received: 502
    Trophy Points: 280
    vijana wanataka pesa na trophy sasa wenger anakuza vipaji ndio walio juu wanasepa, lakini city mbona wanaibomoa arsenal
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mpira ulaya ni biashara Arsenal, wamepata faidi kwa kutokana na kumuuza Nasri na Fab.
    Lakini ni uzuni mkubwa kwa mashabiki wa Arsenal
     
  7. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,373
    Likes Received: 1,153
    Trophy Points: 280
    Umeona kufuru alioifanya yule Russian billionaire aliyemsajili Etoo leo?
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    arsenal nao wantaka kumchukua KAKA ssa huyo NASRI hadi huruma sijui plae Man City atacheza namaba ya nani?hebu akakkkalie benchi hadi apate ugonjwa wa kuuma ******
     
  9. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Huyu kijana kakosea Step. yule Silva yupo juu sana sasa hivi. Labda abadilishwe number kama young alivyofanya pale man u.
     
  10. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Siku zote hakuna kitu kibaya kama kumng'ang'ania mchezaji!!kwa ufupi tu ni kwamba atajutia baada ya muda !!mfano yu wapi tena hleb??flamini??reyes??na wengineo walioleta kiburi na kuondoka??wanakuwa na majina sababu ya arsenal na mfumo wa wenger na siyo kingine na pindi wanapoondoka wanakuwa hawaendani na mifumo ya vilabu vingine matokeo yake huishia kuuzwa kwa mikopo vilabu vya chini kabisa.viva arsenal viva wenger.to me arsenal forever.
     
  11. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    naona humjui Nasri vizuri wewe....pale aanumber ya kudumu na atawapigisha bench watu ila kuondoka kwake ndio kifo kwa arsenal.
     
  12. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Sasa timu inaweza kutulia.
     
  13. Dj Khalid

    Dj Khalid Member

    #13
    Aug 24, 2011
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    [h=2]Baadhi ya wachezaji wa Arsenal na Wenger watoa maoni yao.[/h]
    [​IMG]
    Saa moja baada ya Arsenal kuthibitisha kukubaliana na Man City juu ya ada ya uhamisho wa Samir Nasri, kocha wa Gunners na baadhi ya wachezaji wa klabu hiyo wametoa maoni yao.
    WENGER: "Siku zote kuondoka kwa mchezaji muhimu kunakuwa na effects Fulani ndani ya timu, inaweza kuwa positive kwa timu mkiwa vizuri kiakili kwa sababu inaongeza umoja kwa kujua tunatakiwa kupigana zaidi.

    EMMANUEL FRIMPONG: "Pesa ndio mzizi wa ushetani"
    JACK WILSHARE: "Nakutakia heri rafiki yangu Mr. Nasri. Nimejifunza mengi kutoka kwako, mchezaji wa daraja la juu. Nitakukumbuka.

    ROBIN VAN PERSIE: "All the best Nasri kwa klabu yako mpya. Ahsante kwa yote mazuri."
     
  14. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #14
    Aug 25, 2011
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    LMAO!!! Mlishindwa kumchukua Rooney na Kaka ndio mtamweza Messi sio kila mchezaji anacheza kwa sababu ya hela kuwa realistic kidogo.
     
  15. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #15
    Aug 25, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Pesa na big ambitions!! jamani mwacheni achague what's best for him, ana familia ya kuilisha. Utan'ang'ania timu moja wakati ukienda nyingine mshahara una-double na kuna possibility ya kuchukua vikombe?
    This is business wakuu!
     
Loading...