Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli nyinyi wapumbavu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by hamic94, Jun 3, 2012.

  1. h

    hamic94 Member

    #1
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 3
    wote mliosoma hapa ni wapumbavu wakubwa tena hamna akili.
     
  2. H

    Hute JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,557
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    we uloandika ndo mpumbavu kuliko hata nzi, tena malaya kuliko mbwa. alaaa, unitukane na mi nikuache...sikubali.
     
  3. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    hata ww siuliisoma before posting so na ww n mpumbaaavuuuuuuu
     
  4. leloch

    leloch JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    tatzo unaitwa 'hamic'
     
  5. F

    Fido New Member

    #5
    Jun 3, 2012
    Joined: Jul 28, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na wewe uliye andika ni mpumbafu saaaana, tena akili yako ndogo kuliko sisimizi
     
  6. Oluoch

    Oluoch Senior Member

    #6
    Jun 3, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nawe mpumbavuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
     
  7. princess enny

    princess enny JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 1,043
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hatukuzidi wewe uliyeandika!!!
     
  8. Bait

    Bait Member

    #8
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenyewe sura ka **** la kiboko!
     
  9. denoo49

    denoo49 JF-Expert Member

    #9
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,514
    Likes Received: 1,311
    Trophy Points: 280
    Asante sana! Ubarikiwe we pamoja na kazi ya mikono yako.
     
  10. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #10
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Sijui nimfurumushie matusi!!
    Watu wengine wanapenda sana ban.
     
  11. princess enny

    princess enny JF-Expert Member

    #11
    Jun 4, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 1,043
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    usimfurumushie!!! muonee huruma!!
     
  12. Domowazi

    Domowazi JF-Expert Member

    #12
    Jun 4, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Modes emb mpeni ban hyu maana na nyie amewa2kana c mmesoma na nyieee..!?
     
  13. h

    hamic94 Member

    #13
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 3
    angalia ss jinc mlivyokuwa wapumbavu eti bado mnacoment 2 kwny kitu cha upumbavu kicchokuwa na maana huo km co upumbavu ni nini? Badala mcoment vitu vya maana mnacoment hapa ama kweli ngozi nyeusi ni ngumu kuelewa.
     
  14. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #14
    Jun 4, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Heri mimi na wewe ambao hatuja comment!
     
  15. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #15
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Mods, kuna haja ya kuweka jukwaa lingine la matusi kwa ajili ya watu kama hawa, inabidi muwatendee haki yao ya kutukana si unaona wanavyoanza kuvamia majukwaa yasiyowahusu
     
  16. Jimmysam

    Jimmysam Member

    #16
    Jun 4, 2012
    Joined: May 31, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poa...lakn ha2kuzd wewe.
     
  17. DullyJr

    DullyJr JF-Expert Member

    #17
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    sio hamic ni '*******'
     
  18. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #18
    Jun 4, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,205
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    "...hamic" kule kwetu ni nguo ya ndani....
    Hahahahhaaaaaaaaaaaaaa.....
     
  19. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #19
    Jun 4, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,205
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    ...jukwaa la porojo, si tatizo kukomenti....
     
  20. Asterisk

    Asterisk JF-Expert Member

    #20
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh.....
    kweli na wewe ni great thinker aisee
     
Loading...