Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli nimsamehe huyu binti?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by NONGWA, Apr 2, 2012.

  1. NONGWA

    NONGWA Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Wana jf,naombeni ushauri nina miaka mitatu katika mapenzi na huyu binti lakini hapo jana kuna njemba imenipigia simu na kusema kuwa imekuta meseji kwenye simu ya mpenzi wake ambaye ndiye mpenzi wangu mimi kwamba namwandikia meseji za mapenzi huyo binti,nilivuta pumzi na kumsikiliza vizuri,nikamuuliza wameanza lini uhusiano njemba ikaniambia wameanza mwaka jana mwezi wa kwanza so wana almost mwaka mmoja.na hapo hapo mimi nina uhusiano nae wa miaka mitatu.akanieleza habali zote za kuhusu huyo mpenzi wangu hadi lini ame kuwa nae na mda ambao mara ya mwisho amekuja kwangu kwa kumwambia huyo njemba eti anaenda kusalimia kaka ake amekuja toka mkoa.kumbe yupo kwangu.sasa nikamwambia huyo njemba kwamba yeye ndo ameingilia mapenzi yangu na huyo binti yeye mwaka mmoja mi mitatu,kweli sikuamini kama kweli huyu binti anaweza akanifanyia hivyo ilibidi nianze kuhusisha na matukio ya nyuma nikaona kweli kuna utofauti ya kwamba amekuwa aki nicheat.naombeni ushauri hapa nifanye nini na binti nampenda..
     
  2. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,158
    Likes Received: 1,506
    Trophy Points: 280
    simple answer. Achana naye ukiona unashindwa endelea kushare mapenzi huyo binti atakuwa anatumika tu kama kijiko cha hotel
     
  3. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    endelea kumpenda halafu akuletee ngoma kama wewe ni limbukeni wa mapenzi na unamoyo wa kupenda sana. Acha ukilaza wewe yaani bado unampenda? What? A're u mad? Unataka ushahidi gani tena kuwa sio mwwaminifu? Huyo alikuwa ametega ndoana mbili.itakayowahi kuanasa basi ndio huyo huyo..alikuwa anasikilizia nani atakolea mapema atangaze ndoa.
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    heeeh, kuna ushauri tena hapa jamani??
    Pima nguvu za kifua chako tu.

    Ila huna mke kama una nia ya kuoa, piga piga wakati unajipanga kutafuta mpenzi wa kudumu.

    Usisahau usalama wako.
     
  5. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    achana naye,tunaishi times za magonjwa,mtu yeyote akikuonyesha tabia za kukosa uaminifu unaachana naye other wise utaletewa magonjwa ndani.....muite huyo msichana,umwambie yote uliyoambiwa....
    ,na kwa nini amefanya hivyo.?.. kuna alichokikosa....?because u deserve some explanation.!..kisha mpe kibuti.....siku za kwanza itakuwa hard ila ukikata ties na mavitu yote mliyokuwa mnafanya pamoja...then utazoea taratibu
     
  6. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    apige pige nini sasa? Hilo ni lidubwasha halifai inabidi akate uzi jumla tena kimya kimya maana akirudi linawweza kubembeleza hata kwwa kutumia ndumba ili arudi kama huyo jamaa mwingine naye ataamua kupiga chini. Dawa ni kupiga chini tu.
     
  7. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Jestina twende polepole.........................amuulize kwanza kabla ya yote.....................na huo ndiyo kutendeana ubinadamu...................
     
  8. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    no ubinadamu hana huyo dada,no she doesnt deserve second chance....angekuwa binadamu angetafuta wapi penye tatizo akaongea na mshikaji wake wakatatua,sio kwenda kutafuta alternative.....aende tu huko anakokwenda vizuri,kwanza ningekuwa huyu kaka ningepima status yangu kiafya ikoje......?
     
  9. O

    One Man Army JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    tupa kule..
     
  10. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Umenikumbusha wakati niko UDSM nilikuwa na mahusiano na binti fulani. Kuna siku nilipokea simu ya njemba fulani ambaye awali yule binti aliniambia ni binamu yake! Nikashangaa ile njemba inapanic, kumbe binti alinitambulisha kwa ile njemba kuwa mimi ni mwanafunzi mwenzake na huwa nafanya naye discussion! What a non sense! Mimi nilimzidi mwaka mmoja na pia tulikuwa tunasoma kozi tofauti. Baada ya kumdadisi jamaa, akasema kuwa yule binti ni mchumba wake! The point here is that: SIKU ZOTE USIDHANI KUWA UNAIBIWA, INAWEZEKANA WEWE NDIYE MWIZI BILA KUJUA. KAMA MWANAMKE HANA UHAKIKA WA KUOLEWA NAWE, NA HAELEWI MSIMAMA WAKO, SAHAU KUWA PEKE YAKO. LAZIMA KUNA MAJAMAA MENGINE YANAMEGA!
     
  11. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 372
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hilo halina ubishi kaka. Achana naye that's all kuna mademu wengi mjini hapa.
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,154
    Trophy Points: 280
    inawezekana anacheat kweli, na inawezekana kuna mtu anataka kuwaharibia...

    Mwenye jibu ni binti....
    Then sikiliza moyo wako unaamua nini....
     
  13. MKURABITA

    MKURABITA JF-Expert Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 309
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Achana na huyo binti, atakupeleka mahali pabaya, kwa kuwa ameonesha mapema kuwa siyo mwaminifu.
     
  14. Shabhan

    Shabhan JF-Expert Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hilo njemba limetumwa na wavurugaji. Anamumega demu ana maelezo yote hayo kwako? Fanya upelelezi utamuacha upate mlupo zaidi ya huyo. Mademu wenyewe wamejaa milupo tu!
     
  15. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Ongea vizuri na hiyo njemba kama wanaume, mwambie ni kwa kiasi gani mnafanywa watoto na huyo mpenzi wenu... THEN MUAPOINT KAMEETING MUMWITE HUYO DEMU AJE (bila yeye kujua kama anaitiwa kuumbuliwa) if pocibo sehemu tuliivu ambayo haina population kubwa
    Akija mnamtokea wote wawili mnam'bananisha maswali ikiwezekana mnampiga mikofi kabisa coz anachezea hisia na afya za watu pumba* zake
     
  16. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    samehe mara saba sabini wewe hujawahi kucheat,wewe muulize akikiri na kuomba samahani msamehe akibisha mpige chini,pengine wewe hueleweki ndio maana amekuwa na nyie wote ila kuwapima,what security have u given her to make her feel secure with u mi nimewahi kuwa na m2 3 years later namuuliza vp mipango ananiambia i just wanted u for a girlfriend men men be serious
     
  17. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #17
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Wewe mlete thread,huyo binti na hilo linjemba mna umri gani?
     
  18. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #18
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    inaonekana jamaa alikuwa mstaarabu sana; angekuwa mwingine angesema wazi tu kwamba 'nilitaka kukumega tu' teh teh teh
     
  19. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #19
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    so far umepata story ya upande mmoja... kwa vile tayari una data muhimu ulizopewa na hiyo njemba, hebu muweke huyo binti kitimoto ili upate her version of the story then fanya maamuzi magumu... btw, uzoefu unaonyesha kwamba 'last in' ndiye anayependwa zaidi na probably ameletwa in the picture ili ku-supplement udhaifu wako kifedha, kingono, kimuonekano etc
     
  20. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #20
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Usifanye maamuzi ya haraka! Kwnye maelezo yako cjaona kama umemuuliza huyo bi shost kuhusu hilo swala sasa utafanyaje maamuzi kabla ya kusikiliza upande wa pili? What if kama ni m2 2 anawaharibia mahusiano yenu?busara muhimu hapa
     
Loading...