Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli nimrodi mkono jembe la ccm:baada ya kutoa mikwara ,wamrudisha kundini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Sep 25, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Unapotoswa na chama kama ccm kwenye uchaguzi wa kwanza na kuamka
    mbele ya press kusema nikitoswa mbele ya safari ccm patachimbika na leo
    jina lake limerudishwa tena kwenye kinyanganyiro cha uchaguzi
    sitoacha kukusifu mzee wangu kweli wewe jembe kidume cha mbegu akugusae
    amegusa mboni ya jicho lake kwa kweli...kila la kheri na uchaguzi mzee wangu
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Kwa habari zai di soma mwananchi
     
  3. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    du! kweli jamaa mkare,alivyopiga mkwara nilijua atatoswa kabisa,kama amerudi uyo jamaa ni mkare
     
  4. n

    njofu Member

    #4
    Sep 25, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watu wote wanaompenda mzee mkono wangekuwa nyuma yake hivyo huko musoma hapangetosha
     
Loading...