Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli nimeamini Nape, Mwigulu na Lusinde ni combination ya ushindi CCM!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kasimba G, Aug 23, 2012.

  1. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,317
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Imedhihilika kuwa combination ya ushindi ya CCM ni Nape, Mwilgulu, Lusinde na Wassira, Hilo linadhihilika zaidi kutokana na chaguzi nyingi za hivi karibuni zilizo fanyika. Team ambayo CCM wanaitumia zaidi ni hao waheshimiwa, Inaonekana ndio the best of the best kati ya thinktank ya CCM, Lakini, je ni kweli kuwa wao ndio the best kwenye chama kikongwe kama CCM?

    Kama jibu ni ndio, basi CCM haina wakongwe zaidi wenye busara zaidi ili kunadi sera zao? Na ni kwanini hao mabwana waheshimiwa ndio hupewa nafasi zaidi katika chaguzi na mikutano mikubwa mingi inayoandaliwa na CCM?

    Je, CCM huwa wanafanya tathmini ya results baada ya chaguzi na mikutano mikubwa wanayoyoandaa? Na huwa wanapima kauri za "busara" mbalimbali kutoka kwa hawa mabwana? mfano kauri ya kutishiwa kwa meseji za simu ya Mh. Mwigulu, nk?

    Nawasilisha
     
  2. m

    malaka JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Umemsahau BWM.
     
  3. M

    Mfukunyuzi Senior Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wote ni magamba hawana jipya
     
  4. mgashi

    mgashi JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 293
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndo majembe yao wanayo jivunia, mwingine umemsahau shigela hawana vijana wa maana zaid ya hao vilaza.
     
  5. A

    Aaron JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,121
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    kweli ni combination ya vILAZA
     
  6. e

    eskelmang Member

    #6
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    cha chao wote ni makapi hao ndo wanaonekana wanaafadhali kumbe ni mizigo zaidi
     
  7. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #7
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,946
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Usiwadharau, hao wanaijua sana sera ya CCM ya kutoa pumba, kutukana na kulala vikaoni kuliko mtu yeyote ndani ya CCM.
     
  8. hendeboy

    hendeboy JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe ndugu yangu acha nikwambie kitu kimoja baadaya uchaguzi wa october 2010 ccm walitathimin na kugundua kuwa wazee umaarufu wao umeshuka katika siasa pia washibiki wakubwa wa siasa sasa hivi ni vijana, ccm baada ya kutambua hayo ikaona kijana waliyenaye ni nape lkn cha ajabu bado vijana hawamuelewi matokeo yake amekuwa wa kuropoka
     
  9. B

    Bahati Risiki JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umemsahau kiwete na pinda. Sii unaona wanapoandama jinsi mstari unavyonyooka?
     
  10. Lawrence Luanda

    Lawrence Luanda JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 707
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndo majembe yao, tatizo sio wao tatizo ni kuchokwa kwa CCM hata apige kampeni Mandela bado watu wataona Miyeyusho tuu
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,229
    Likes Received: 5,513
    Trophy Points: 280
    Dalili za kaswende zinaonekana dhahiri
     
  12. Tukundane

    Tukundane JF-Expert Member

    #12
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 6,114
    Likes Received: 623
    Trophy Points: 280
    Hapo wamekutana. mwigulu mzee wa kubeba fuko la mulungula,wasira mtabiri wa kifo cha chadema ndani ya mwaka mmoja,lusinde poromota wa matusi ukichanganya na nape mzee wa oil chafu ni patashika kwelikweli.
     
  13. Tukundane

    Tukundane JF-Expert Member

    #13
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 6,114
    Likes Received: 623
    Trophy Points: 280
    Hapo wamekutana. mwigulu mzee wa kubeba fuko la mulungula,wasira mtabiri wa kifo cha chadema ndani ya mwaka mmoja,lusinde poromota wa matusi ukichanganya na nape mzee wa oil chafu ni patashika kwelikweli.
     
  14. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #14
    Aug 23, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,444
    Likes Received: 631
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha nimeipenda hii
     
  15. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #15
    Aug 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,394
    Trophy Points: 280
    Hahahaha
    hao ndio wanaibeba ccm
     
  16. C

    Chiya Chibi JF-Expert Member

    #16
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 485
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Sera zikiwa mbovu huitaji kuwa na watu wazur kuzizungumzia, hao ndio wanaoendana na ubovu wa wanaKIJANI...!!
     
  17. k

    kukukakara JF-Expert Member

    #17
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 430
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    shukran mods kuondoa threads za mwigulu na mbwa, otherwise he and all who supported really stained the party cause! Bado na timu nzima hapo juu needs a lot to convince mass on contrary. Hiyo ya mbwa drew them thousand miles back!
     
Loading...