Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli nimeamini jk na gambo ni pete na kidole

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by siware, May 25, 2012.

  1. s

    siware Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo kupitia issa michuzi wameonekata wakiwa pamoja dodoma nawasilisha
     
  2. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    kwa hiyo?
     
  3. I

    Indicator Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si Gambo na JK, bali Ridhiwani na Gambo; Nimewahi kunasa mawasiliano baina yao ambapo Ridhiwani alikuwa akipanga na Gambo jinsi ya kuoambana na Ole Millya; Hivyo U-DC wa Gambo ni mshahara kazi aliyotumwa.
     
Loading...