Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli nimeamini CHADEMA ni noma!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Wikiliki, Apr 10, 2011.

  1. Wikiliki

    Wikiliki JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mimi leo nimeamini CHADEMA ni noma.

    - Ni chama cha kwanza cha upinzani kusambaratisha CCM hadi kuvua watu uongozi
    - Chama cha kwanza upinzani kufuta ajira za watu CCM
    - Chama cha kwanza kukikosesha chama cha ccm na ni chama ambacho Makamba na Chiligati hawatakisahau.
     
  2. R

    Rweye JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,760
    Likes Received: 1,326
    Trophy Points: 280
    Acheni hata hawa walioingia leo tuwakimbize mpaka warushe viatu nyuma, wataendelea kuiona CDM kaa la moto la jiwe ...
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,169
    Likes Received: 9,863
    Trophy Points: 280
    Huu ni mwanzo tu...wataendelea kuweweseka kwa sana tu.

    :peace:
     
  4. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    CCM ipo imara kama chuma cha pua, si rahisi kukisambaratisha
     
  5. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nadhani naota ngoja niamke :help::help::help::help:
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Apr 10, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,677
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Mmmh!! Labda....
     
  7. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    amka usingizini MR, kama itang'oka si jambo la karibuni kihivyo. hawa jamaa kwa fitna ni balaa, we ngoja uone mamluki CDM watakavyojaa.
     
  8. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Mzee Makamba siku moja alinipa hadithi ya Tumbili na Komba, eti tumbili alikutana na komba akamuuliza vipi bana mbona macho mekundu, komba akamuambia eti sababu ya vilio, amepata misiba mingi sana, wakati wanaagana Komba akaona makalio ya tumbili naye akamuuliza vipi bwana mbona hapo kwenye makalio hakuna manyoya, tumbili akamjibu ni vikao bana eti siku hizi amekuwa ni mbunge wa viti maalum wa CDM, kila kukicha, vikao, maandamano, makongamano na semina. Mwisho mzee Makamba akasema wote tumbili na komba ni waongo wakubwa.
     
  9. m

    mato New Member

    #9
    Apr 10, 2011
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wananchi wameamka siku siku hizi hakuna kudanganywa! wanasingizia kujivua gamba, hakuna lolote hapo.
     
  10. s

    shosti JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    endeleeni kuota!!!
     
  11. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #11
    Apr 10, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    BORA WAJUKUU ZAKE... WAMEPATA BABU MWENYE HADITHI... MAANA... Ila thijui kama kidhungu kinapanda?
     
  12. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #12
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Kuna falsa kubwa sana kwenye hizi hadithi, kuhusu kizungu huyu babu anajua cha kumtosha ku survive Los Angels bila tour guide.
     
  13. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #13
    Apr 10, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    :love:

    Tatizo la CCM they deal with persons and not with issues ambazo zimewadrive kufika hapa...

    Sidhani kama tatizo CCM ni wakina-Chilligati tu...they have a bigger problem than that...

    Swali wanalopaswa kujiuliza ni kuwa je wameshughulikia matatizo waliyonayo hadi hapa? Wakiona kutoka kwa hawa ndio kuvua gamba la zamani na kuvaa jipya linaloashiria zama mpya wanajidanganya maana hao wapya nao watajikuta ni sawa na NYANI MPYA KWENYE MSITU WA ZAMANI.....Ngoma ipo maana culture CCM waliyoijenga ni ngumu kuifumua, ni kama kujivua ngozi na si gamba tu

    Na kwa mantiki hii bado watatokwa jasho sana tu....ndio kumekucha
     
  14. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #14
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Bado mpaka baba rz1 aachie ngazi na taifa kuwa huru!
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Apr 10, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    naomba sana wale sahani moja na yula mama sijui jina alake
    Nnape nauye huyu hata ndani ya ccm yenyewe walishawahi kumkataa
     
  16. s

    seniorita JF-Expert Member

    #16
    Apr 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    CDM is a sure challenge to CCM, na mbado....
     
  17. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #17
    Apr 10, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    hahhhahahahahhahahah!! hii imenichekesha sana ndugu
     
  18. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #18
    Apr 10, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Changa la macho hilooooooooooooooo!!!!!!!!!!!!!!
     
  19. W

    WAGANA JUMANNE New Member

    #19
    Apr 10, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chadema tunasema hivi hawa waliofukuzwa uongozi ccm ndo mtaji kwetu,nina uhakika kuwa this is a proceeding point na kufikia 2015 kitakuwa kimeeleweka.
     
  20. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #20
    Apr 10, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Maadam unaonekana uko karibu sana na Makamba, hebu muulize ilikuwaje wakati akiwa Mwalimy wa shule ya Msingi huko KIGOMA, akaenda KUBAKA katoto ka watu? Alikalipa walau fidia?

    Je alishaenda kukijulia hali kibinti hicho? Je alifuatilia kama HAKIKUPATA MIMBA?

     
Loading...