Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli nimeamini aliyesema ''AT YOUR OWN RISK'' hakukosea. sitarudi tena huko! lol!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Msolid1990, Jun 1, 2012.

  1. Msolid1990

    Msolid1990 Senior Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dah! Usilolijua ni kama usiku wa giza na mengine usiombe kuwashiwa taa uyaone. Maana utaomba izimwe.
    nabaki hapahapa chitchat nikisogea sana MMU lol!
    'AT YOUR OWN RISK'
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Kumaanisha?
     
  3. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    BIG Pole.
     
  4. Msolid1990

    Msolid1990 Senior Member

    #4
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    jukwaa la wakubwa mkuu
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,154
    Trophy Points: 280
    mbona mafumbo?
     
  6. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Ulienda kwenye siasa nini?
     
  7. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280
    Ni jukwaa gani hilo ndugu limekutoa nyongo?
     
  8. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mkuu, mie kidogo nichangie nikinata na move ya Thrade yako.
    Wakati naingia Jf nilikuja na kasi yangu, nikijidanganya nitakua nacheza na majukwaa mengi kadri niwezavyo.
    Hata kuna siku niliwahi kumuuliza Kongosho, kwa nini ana'deal na Chtcht & Mmu.
    Akanijibu hayo ndo majukwaa yake , majukwaa mengine huenda kama mgeni mualikwa.
    Baadae nikaja tambua kua ku'deal na majukwaa mengi si kazi nyepesi hasa ktk kutoshwa na muda.
    Hivi mimi nacheza na Chtcht na Mmu, ambayo hata haya nakosa mda toshelevu ku'play nayo kiukamilifu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaaa pole sana....kama ukihitaji stress na ban karibu jukwaa la Siasa....
    Otherwise pole sana
     
  10. Msolid1990

    Msolid1990 Senior Member

    #10
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kuna jukwaa moja hivi unatuma request kwa invisible akuunganishe bila hivo huwezi ukaliona na ni kwa 18+ tu. Khaa! Ni balaa hilo usije ukaingia! Niliingia nikatoka mwenyewe!
     
  11. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    mkuu Msolid me ningependa kwenda hata kunusa harufu tu ya hlo jukwaa. hebu nielekeze njia!
     
  12. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #12
    Jun 1, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hahahaaaaaaa ulienda jukwaa la siasa nini? Ukatukanwaaaa, pole kule inabidi uwe na ngozi mbili.
     
  13. Msolid1990

    Msolid1990 Senior Member

    #13
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    naku-Pm
     
  14. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #14
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,253
    Likes Received: 1,922
    Trophy Points: 280
    Najua mm ulipoenda mkuu pale ni for your own risk kweli kweli.
     
  15. Msolid1990

    Msolid1990 Senior Member

    #15
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Namshukuru invisible kunikubalia request ya kujitoa kwangu. Khaa! Yaliyomo kule sitarudi tena.
     
  16. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #16
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,253
    Likes Received: 1,922
    Trophy Points: 280
    Mtu wa mwaka tisini unakwenda bila hodi yatakushinda.
     
  17. Msolid1990

    Msolid1990 Senior Member

    #17
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tatizo nyie wabishi sana lol!. huo ndo mwaka nimemleta shemeji yenu.
     
Loading...