Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli ni peooples power!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by urasa, Oct 3, 2010.

  1. u

    urasa JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    yupo wap kinana?yupo wap makamba?wakati tumeanza mchakato wa kampeni walikuwa na kelele sana hawa na kuja na propaganda zao,watu wakawaelewa na mashambulizi yakaelekezwa kwao,wakatambua watanzania si mabwege,sasa hawaonekani tena kwenye media kuuza sura na propaganda zao,hivi wapo wapi?
     
  2. A

    August JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2010
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,676
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    moja yupo bumbuli anawasiliana na wazee/ mzuka wake na mwingine anawasiliana na al,,amani ,,,,,,, jinsi ya kukabiliana na upinzani
     
  3. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,178
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Nafasi zao zimechukuliwa na Ridhiwani Kikwete, Miraji kikwete na Salma Kikwete!
     
  4. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    umepatia, very good
    Ridhiwani Kikwete= makamba
     
  5. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #5
    Oct 3, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    "SHUKA KWA SHUKA",
    Kwani umeshasahau?!
     
  6. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wameonja joto ya jiwe.... Watajiju. :tonguez:
     
  7. K

    Kichakoro JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2010
    Joined: Sep 10, 2008
    Messages: 1,019
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    wanasubiri utabiri wa shekhe Yahya utimie ili waje kwa nguvu zaidi
     
  8. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Kinana :.... Somalia
     
  9. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2010
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,726
    Likes Received: 1,763
    Trophy Points: 280
    Kinana amechanganyikiwa na lile kombora alilonalo Dk Slaa litakoloripuka wiki ya mwisho ya kampeni... Yule jamaa kumbe ni msomali na ni memba wa Al Shabaab, na yule kijana aliyekamatwa Arusha kwa kulipua Kampala inasemekana amemtaja. Pia Kinana si analo lile soo la kontena la meno ya tembo melini... kwa kujua hilo ccm wameamua kumuweka kando mapema ili hali ya hewa isizidi kuchafuka.
    Mzee Makamba yeye ameishashtukia hofu ya kushindwa ndio maana amekaa kimya baada ya kusoma alama za nyakati. DK Slaa anatisha bwana.
     
  10. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ngoma ya watoto haikeshi, CHADEMA mziki mzito mafisadi wamechemsha. Nimesikia Kikwete kampiga marufuku Makamba kuingilia strategy za kampeni hasa baada ya kuona jinsi Makamba alivyoshinikiza chama kimpe pesa Mahimbo ili atangaze na kushtaki kaibiwa mke matokeo yake ni kwamba wamempa umaarufu zaidi Dr. Slaa tofauti na walivyotarajia.
     
  11. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #11
    Oct 3, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha! Tena huyu angepaswa kutangazwa si raia kabla ya Bashe!
     
  12. luvcyna

    luvcyna JF-Expert Member

    #12
    Oct 3, 2010
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 880
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    jamani tusirudie kosa kwa sie wote tuliojaliwa akili za kujua jema na baya,ni wazi mabaya tushayaona nani mazito kuliko vile wengi tujuavyo.. changes ndio njiapekee ya mafanikio Mapya...

    NATAMANI SANA SIKUMOJA NIPATE NAFASI YA KUMHOJI HUYU KIKWETI NA SERA ZAKE KWAMBA ILANI YA CHAMA CHAKE AMEITEKELEZA KWA ASILIMIA 90..... SO HII INATUPA PICHA GANI!!!! HAPA TULIPO SASA NA HALI HALISI YA MAISHAA YA MTANZANIA KWA SASA, NDO MWISHO WA UWEZO WA CCM NA JK KWA 90%??? KAMA NDIVYO BASI KUWAREJESHA MADARAKANI KAMA WANAVYODAI, NI KWENDA KUMALIZIA HIZO 10% ZILIZOBAKI..!! TUJIULIZO HAYA NDIO KWELI MAFANIKIO WATANZANIA TUNAYOSTAHILI???

    JK anadai tusichague kwa majaribio!! wakatiyeye mwenyewe kama msomi kweli anatambua njia ya kulifanya jambo kwa umakini ni kulifanyia majaribio... tulimjaribu yeye 2005 lakini katuangusha.. sio vibaya tukijaribu kwa mwingine, DR. Weapon ( Slaa) ndio jibu letu la ukweli.. watanzania tufike mahali sasa tufunguke macho
     
  13. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #13
    Oct 3, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Makamba na Kinana ilikuwa nguvu ya SODA mziki wa Dr Slaa sio wenyewe wameona wakae kimya waiache familia ya JK isonge mbele.
     
  14. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #14
    Oct 3, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Yuko Somalia anakagua miradi yake ya utekaji meli. Asha jua huku bwana mkubwa (JK) hana chake tena.
     
Loading...