Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kweli ni haki hii?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by X-PASTER, Dec 13, 2009.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    Dec 13, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kijana mmoja alikuwa anapenda sana kutazama picha za ngono. Siku moja wakati anatizama alisahau kufunga mlango kama kawaida yake... Mara kwa ghafla mamake akaingia chumbani. Katika kujitetea akamwambia mamake

    "Mama angalia vile Wamarikani wanavyo wafanya wanawake wa Vietnam... kweli ni haki hii!?
    "
     
Loading...