Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kweli ndoa ndoano........!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Dr. Wansegamila, Oct 15, 2012.

  1. Dr. Wansegamila

    Dr. Wansegamila JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,083
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180
    [h=5]MKE: Naomba tuongee mume wangu
    MUME: Ongea
    MKE: Ni kuhusu huyu beki tatu wetu
    MUME: Hilo tatizo lako halinihusu
    MKE: Ana mimba
    MUME: Hilo tatizo lake halinihusu
    MKE: Kasema ni yako
    MUME: Hilo nin tatizo langu HALIKUHUSU
    Ungekuwa wewe mke ungefanyaje?????????????????? Jipangeeeeeeee!!
    [/h]
     
Loading...