Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KWELI NASHANGAA tz

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by MARCKO, Jan 3, 2012.

  1. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Eti police, wanajeshi wanaonyesha utaalamu wao ( kuvunja matofali kwa kichwa) wakizamani enzi za ROMA. Wakati usA , iran, russia, france, ndo kwanza makombora ya masafa mareeefu na ndege ziczo na RUBANI. tutawakuta? Au tusijisumbue kabisa. Dah
     
  2. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    hahahahahahhaaa umenifuraisha sana
     
  3. kussy

    kussy JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: Jun 15, 2010
    Messages: 330
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nafikiri ndugu zangu hamna utaalamu kny '' covert operations'' ukiwa na vikosi vizuri vya commandos ni better kuliko hiyo midege na makombora.
     
Loading...