Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli mwanaume hela, njemba imeumbuka mbayaaaaaaaaa!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ndyoko, Mar 9, 2012.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,705
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Tukiwa ndani ya gari (daladala-naomba msinizodoe jamani) kutoka nkuhungu kuja jamatini mjini dodoma, ghafla tukaona njemba inamshushia kipondo mpenzi wake. Ilibidi tusimame tukihofia huenda jambazi linampora mdada au huenda ndo suala zima la ubakaji. Baada ya kuwaamua, mwanamke akaamua kupanda gari kurudi zake ipagala-nadhani hamu ya sex ilimuishia baada ya kupata kile kipondo.

    Mwanaume kwanza alimzuia asipande gari kutoka four ways, lakini mdada akakomaa kwa kusaidiwa nasi abiria, akapanda gari kuja jamatini. Kuona vile ile njemba nayo ikatinga garini. Kasheshe ilianza wakati wa kulipa nauli. Kumbe njemba ilikuwa inamtegeme mpenzi wake eti ndo amlipie nauli, na mwanamke alipogoma kumlipia kasheshe ikawa kati ya konda na njemba. Mwanamke kuona hivyo akashuka zake njiani kabla ya kufika mwisho wa safari.

    Ile mwanaume anataka kushuka konda akamkwida shati na kumtaka alipe nauli. Kwa kuwa mwanaume hakuwa na hela, akataka kuleta ubabe, abiria wote tukamchenjia ndipo konda alipomshushia kipondo cha haja hadi jamaa akalegea huku nundu zikianza kumtoka kichwani. Kwa kujua kuwa tukimshusha pale aliposhuka mpenziwe angeweza kwenda kumaliza hasira kwa mpenziwe, konda akaenda kumshushia mbele zaidi kama umbali wa kilomita moja hivi toka aliposhuka mpenzi wake.

    My take: Jamani vidume tusiwe tunajifanya 'vibesi' kwa mademu hasa kama unajua akibonyeza kitufe chekundu, we unakuwa kwishney! Na mapenzi ni zaidi ya huo ubabe wako ndani ya nyumba
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ndyoko na visa vya daladalani sikuwesi.
     
  3. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,705
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Jamani si mlinikataza nisipande tena gari ya jirani? Mnataka nitembee kwa miguu? Ndo maana niliweka angalizo pale la kutaka msinizodoe nilijua tu, itakula kwangu. Nimeamua daladala ndo usafiri wangu hivyo sehemu kubwa ya vijambozi vinakotokea si unajua tena status ya watumiaji wengi wa huu usafiri wa umma?
     
  4. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    "ham ya sex ilimuuishia" vinaingilianaje hapo? punguza nyongeza at!:crazy:
     
  5. S

    Siasa Member

    #5
    Mar 9, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 29
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndyoko yeye ni specialist wa daladala na mapenzi.
     
  6. S

    Siasa Member

    #6
    Mar 9, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 29
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ila tatizo lako na wewe ukishapanda daladala macho yako ni kwa wanawake tu pamoja na masikio yako,unaangalia wanafanya nini na kusikiliza story zao. Uwe unanunua hata gazeti la jiti mzee ukishapanda daladala jikip bize.
     
  7. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,705
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Sema tu mlinizodoa mngekuwa mnafaidi visa vya kwenye lift na daladala!
     
  8. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,705
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Huwa nafanya hivyo ndugu yangu lakini wapi bwana! Ni sawa na uwe umelala ndani halafu unasikia 'vilio' vya mahaba toka chumba cha mpangaji mwenzio unadhani usingizi utakuja kweli hapo, thubutuuuuuuuuuu!
     
  9. S

    Siasa Member

    #9
    Mar 9, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 29
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sauti za mahaba zikizidi nawewe kula wako
     
  10. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,705
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Si mpaka uwe naye, manung'a embe dizani yangu kila unapotuma maombi unaishia kuambiwa huna mvuto basi unakuwa mpole tu ili maisha yaendelee!
     
  11. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #11
    Mar 10, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Hata wa pale kimboka?!
    MP.
     
  12. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #12
    Mar 10, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ndyoko kwa kweli siipendi hiyo avatar yako maana huwa nahisi kuwa kweli unakunywa hayo maji taka ya hicho kingedere.
     
  13. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #13
    Mar 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Gee Cee likes ndyoko's take
     
  14. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #14
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahaha!MwaJ huyo!
     
  15. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #15
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Usishangae kesho ukiwakuta pamoja tena wakiwa wamekumbatiana kwa Mahaba..................Wanawake utawaweza!
     
  16. The Only Kilo

    The Only Kilo JF-Expert Member

    #16
    Mar 10, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    aisee hata mm simuwesi aisee ana visu firefu sna
     
  17. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #17
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,705
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Jamani sasa niweke ipi, ile ya mtoto wa kwenye sinia mkanionea gere mkawaambia mods wakaiondoa, na hii nayo hamuitaki, mweeeeee!
     
  18. mtzedi

    mtzedi JF-Expert Member

    #18
    Mar 10, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 933
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    wewe umechanganya mada maria hamu ya sex mara njemba hana hela
     
  19. r

    ral Senior Member

    #19
    Mar 10, 2012
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kweli Ndyoko umeninchekesha
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Wanaume kweli hampendani.
     
Loading...