Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli mtu huyu bado anafikiria kukubalika kuwaongoza tena Watanzania ?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mbunge, Nov 13, 2009.

  1. M

    Mbunge Senior Member

    #1
    Nov 13, 2009
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NI NANI HUYU ?

    1. Anashirikiana na wasio wazawa ili kuikamua nchi na hata msipokuwa na maziwa yuko
    tayari kuwakamua damu.

    2. Wakati ng'ombe katika jimbo lake wanakufa kwa kukosa majani badala ya kusaidia
    kuhamisha ng'ombe wote wa wanajimbo lake yeye kawanunua baadhi kwa bei rahisi na
    kwenda kuwafuga kuliko na majani.

    3. Matumizi yake ya kila siku hayapunguia shilingi nusu milioni.

    4. Anatumia ujanja kuwajengea watoto wake biashara kwa kutumia makampuni ya umma na
    serikali.

    5. Amelazimisha uwekezaji katika makampuni mbalimbali ya wawekezaji kutoka nje.

    6. Anadaiwa mabilioni na watu ambao amekwishawahikishia yeye lazima awe rais baada
    ya rais aliyepo.

    7. Amehakikisha wanawake kadhaa ambao hawana vigezo wala sifa za kuwa wabunge wala
    mawaziri wamepenyezwa kiujanja na leo eti baadhi yao ni wabunge na mawaziri.
    Haifahamiki, hata hivyo, kama hizi ni nyumba ndogo za kudumu.

    8. Anatumia magazeti ya raia mmoja mwenye asili ya Kiafghanistan (Karzai) kumfagilia
    njia ya kujitoa kwenye uozo ambao baba wa taifa alimlebo yeye na jamake Malechela.

    9. Ambaye amenunua karibu wahariri na waandishi wote katika vyombo vya habari vya
    binafsi na vile vya umma.

    10. Kubwa lakini sio la mwisho, bwana huyu amepanga kwa kutumia hela za hao Wahindi
    na Maburushi kuwanunua wajumbe wote wa Mkutano Mkuu wa CCM ili wajumbe hao siku ya
    siku wasilirudishe jina la Mheshimiwa, kipenzi chetu Jakaya Mrisho Kikwete katika
    majina ya watu 5 wa mwisho watakaoteuliwa kuwania nafasi ya kugombe a urais wa
    Jamhuri ya Muungano wa Tanzania eti jina lake lisiwepo.
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kama JK ni kipenzi chako nadhani na wewe ni sehemu ya tatizo na itakuwa ni vigumu sana kutafuta suluhu ya tatizo wakati wewe mwenyewe ni sehemu ya tatizo.
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Abdulhalim ww umenena inaonekana huyu nae yuko group lile lile
     
  4. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2009
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Just wanna give you Thanks
     
  5. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    no wonder sijawahi soma posti yako hata moja mbayo umeelezea point! kila wakati we ni kashifa. kwani we umeumbwaje?
     
  6. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2009
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145


    Umeandika kishabiki sana kiasi kwamba hata kama kuna vipoints vimemezwa na USHABIKI na mapenzi ambayo sio ya kweli.

    No wonder Tanzania ni maskini, Mbunge ninaweza kubashiri kuwa wewe umeajiriwa au umepewa kazi kwenye chama au serikalini, so unalinda TUMBO tu hapo.
     
  7. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #7
    Nov 13, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naomba tuwekee jina la huyu mtu ili tuweze kumjadili ipasavyo
     
  8. Mwana va Mutwa

    Mwana va Mutwa JF-Expert Member

    #8
    Nov 13, 2009
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Yaani ukitaka kujua kujua mtu hana uhakika na akisemacho ndio kama muazisha mjadala huu,
    no name, no source,kama ze komedi vile
     
Loading...