Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli mnawalipa hivi watawala wenu? Kwa wanaojua hesabu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, May 14, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    May 14, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Zote hizi ni kwa mwezi:

    [24 x 2,422,000 =
    21 x 2,046,000 =
    27 x 2,080,000 =
    1 x 4,850,000 =
    1 x 4,850,000 =
    323 x 1,921,000 =
    127 x 1,921,000 =
    ] [12]

    The process is also known as "the order of operation"...



    Ukipata jibu.. utakuwa na weekend mbaya kweli!
     
  2. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #2
    May 14, 2010
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  3. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #3
    May 14, 2010
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wamejaaliwa, sio dhambi yao.
     
  4. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #4
    May 14, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Analipwa nani? bado sijapata jibu
     
  5. mabina

    mabina JF-Expert Member

    #5
    May 14, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 203
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mie simo humo, nilisoma arts
     
  6. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #6
    May 14, 2010
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mzee Mwanakijiji

    Kwa hesabu rahisi kabisa ni 20*524*1,000,000=?


    Zidisha mara kumi na mbili utapata jibu sahihi unaweza kabisa ukamua kutomsalimia mtu milele.

    Yaani 12*542*1,000,000=?

    ukimaliza tafuta lile Jedwali la Yule Mwalimu Bakari wa Mzumbe then utaniambia kama tunashindwa kufanya maamuzi magumu

    Ndiyo Mkapa aliweza kufanya maamuzi magumu(rejea hotuba aliyoitoa Muungwana huko Msumbiji) na Jana Davi Cameron kaamua kupuinguza asilimia Tano ya mishahara ya Mawaziri wote na yeye Mwenyewe.
     
  7. W

    WildCard JF-Expert Member

    #7
    May 14, 2010
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Rais, Wabunge, Wakuu wa Mikoa, Wakuu wa wilaya, Mawaziri, Ma-Naibu Waziri,......
    Halafu kulipa kima cha chini 315000/= hela hakuna hata kwa miaka 8 ijayo! Na hapo posho zao nyingine zinawasubiri.
    Angalieni pia mishahara ya wakuu wa TAASISI na Mashirika ya UMMA ukianzia na Gavana wa BOT. Utazimia.
     
  8. M

    MILKYWAY GALAXY Senior Member

    #8
    May 14, 2010
    Joined: Dec 12, 2008
    Messages: 196
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mhhh!
    kweli aliye nacho huongezewa (hujiongezea?)
    Na asiye nacho hunyanganywa hata kidogo alichonacho (kwa virungu, risasi baridi, risasi moto nk)
     
  9. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #9
    May 14, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Huwa yanaitwaje Yale ya kutengenezwa kwa mafuta ya taa! Yalianzia urusi nafikiri......unswe ukajikuta unatayatengeneza kadhaa hivi ready for the asault!
     
  10. W

    WildCard JF-Expert Member

    #10
    May 14, 2010
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ni bora sasa wangekuwa ni wachapakazi, sio mafisadi, wezi, wabadhirifu, watu wa maadili yote, viongozi,.....Lakini ni kinyume chake. Mawaziri wanazishukia taasisi na mashirika yaliyo chini ya wizara zao kama mwewe kwa vifaranga, wanasaini mikataba ya ajabu, Gavana wa BOT anaikubali EPA, ........
     
  11. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #11
    May 14, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Kaazi kweli kweli.,haya bwana sie wengine bado ni Watanganyika na hao wenzetu ndio Watanzania.
     
  12. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #12
    May 14, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Huo ni mshahara tu ukiweka na posho ambayo ni mara mbili ya mshahara unazimia pamoja na hayo bado huwa wakali unapogusia wengine nao waongezewe mishahara
     
  13. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #13
    May 14, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwanakijiji nimepata jibu...hakika week end yangu itakuwa mbaya na dalili nimeiona ku moyo!!!
     
  14. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #14
    May 14, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    The problem is not necessarily they pay itself, the problem is the cost+benefit. What benefit are Tanzanians getting from the cost of paying our leaders their salaries? I think there are a very few leaders who are worth that pay but sadly most of them are a failed investment on the part of the voters.
     
  15. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #15
    May 14, 2010
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    12 x 542 x 1,000,000= 12, 542,000,000/-
     
  16. Ilulu

    Ilulu Senior Member

    #16
    May 14, 2010
    Joined: Mar 22, 2008
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
  17. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #17
    May 14, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Kaka yangu MK,
    Mbona umeamua kuharibu ijumaa yangu.
    Nilidhani kususa kuingia huku ni suruhisho, wapi... leo nimechungulia tu.
    Machngu......arrg!! Haya ndo yanayonifanya nikimsikia muungwana analialia tu masikini naumwa kichwa.
     
  18. consigliori

    consigliori JF-Expert Member

    #18
    May 14, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mie sijaelewa, naomba kusaidiwa
     
  19. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #19
    May 14, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    viongozi wa tanzania wana raha kwani wametupata raia baridi sana,
    tunavumilia kila lijalo, wepesi wa kustuka na rahisi wa kusahau,

     
  20. M

    Matulanya Member

    #20
    May 14, 2010
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Dah! kweli Tanzania ni zaidi ya uijuavyo! weekend yote imeharibika hapa nafikiria kujipanga nami nikaanzie kwenye Udiwani then nije kwenye ubunge..Kumbe ndo mana Slaa alikuwa mbogo kuomba wamlipe posho na mshahara wa ubunge wa miaka mitano kama wanataka akagombe uraisi..ameona mbali..cause its obvious chadema hawawezi kushinda na yeye atakuwa amepoteza ubunge wake.
     
Loading...