Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli Mh.Makamba anafurahisha!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by We can, Feb 4, 2011.

  1. W

    We can JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2011
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nikiwa sina hili wala lile, nikaona vijana wa sisiem wakifanya gwalinde mbele ya viongozi wa kitaifa wa Chama. Mara nikamsikia Mh. Makamba akiwaambia vijana..."Kesho mje...kutakuwa na pilau...mnywe uji kabisa nyumbani, mchana pilau hapahapa....msije aguka..."

    Nawasilisha!
     
  2. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tumeshamzoea. Nami nimeona na kusikia. Hana kitu huyo, mpuuze tu!! Udhalilishaji huo!!
     
  3. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mimi hunihuzunisha......ana masihara sana.....hayuko makini na anasema nini kwa wakati gani....anafanya utani kwenye issue serious....:sick:
     
  4. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    People with no life..go get a life looosers
     
  5. W

    We can JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2011
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nadhani mzee anahitaji ushauri nasaha...!
     
  6. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,103
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    ndo uwezo wa akili yake kufikiria unapoishia! ubwabwa tu!
     
  7. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Yamkini umri wake ma masihara yake ni wakati muafaka wa kuachia ngazi na kudhinda alaonga na wajukuu zake kama ada ya uamaduni ulivyo
     
  8. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #8
    Feb 4, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    CCM siku hizi haina mvuto ni kulazimisha watu na mabasi na pilau ili wakawasikilize. hahahahhaahha
     
  9. Juaangavu

    Juaangavu JF-Expert Member

    #9
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 3, 2009
    Messages: 884
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tehe teheee, watoto wanaanza kufundishwa kupokea rushwa, yaani wanashawishiwa kuhudhuria kwa malipo ya pilau. Sijui hii imekaaje,
     
  10. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #10
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    vp ,fanta zipo?
     
  11. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #11
    Feb 4, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi bado una ubavu wa kumwita Makamba mheshimiwa?Ana heshimiwa kwa lipi hasa.
     
  12. Mazee

    Mazee Senior Member

    #12
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 6, 2007
    Messages: 128
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamaa hana dharau
     
  13. Shomoro

    Shomoro Senior Member

    #13
    Feb 4, 2011
    Joined: Aug 22, 2010
    Messages: 111
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unamaanisha Ma-kamba na Sisiem yake ama chipukizi ndio luzas?
     
  14. Mazee

    Mazee Senior Member

    #14
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 6, 2007
    Messages: 128
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Z guy knows how cheap r z tanzanians thats it na ndio maana yuko confident kuongea hayo mautumbo
    kwani anajua a good number ya hao waliodhalilishwa will show up on pilau day......
    Aibuu sana kuwa na watu viazi kama hawa ktk taasisi kubwa zinazoendesha inchi...
     
  15. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #15
    Feb 4, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,963
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Ssi walishazoea kuwahonga watu, yaani bila pilau watoto hawaendi?
     
  16. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #16
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Anajua sana madhara ya maneno yake kwani kama ni lawama basi ameshazipata sana kutokana na kauli zake nyingi tata. JK anatakiwa amuondoe tu pale ndiyo njia pekee ya kumsaidia.
     
  17. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #17
    Feb 4, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,240
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Nimecheka sana niliposoma hii, huyu mzee ndio maana anaongea pumba kila wakati. Yeye anafikiri kila mtu ana shida no wonder ccm inatuona sote tuna shida wanataka kutuendesha kama magari yaliyokosa magurudumu. Duh! aende akamwambie January na Mwamvita asituletee upuuzi wake hapa.
     
  18. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #18
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,451
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hao ndio viongozi wa juu ccm!
     
  19. Shomoro

    Shomoro Senior Member

    #19
    Feb 4, 2011
    Joined: Aug 22, 2010
    Messages: 111
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Speaking of January and Mwamvita, couldn't they tell their dad kwamba his time is up. To me is an embarrassment to have a bigmouth dad like Yusuph taking into account that his kids are also public figures.
     
  20. moblaze

    moblaze JF-Expert Member

    #20
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    makamba hana hoja. anachangia 72% kuharibu nchi!
     
Loading...