Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kweli mapenzi na kazi noma!!!!jamaa aibiwa pikipiki na demu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by white wizard, Feb 10, 2012.

  1. w

    white wizard JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Jana katika maeneo ya mivinjeni,mwendesha pikipiki mmoja ameibiwa pikipiki na demu!!picha yenyewe ilikuwa hivi. Huyo demu alishakuwa na mazoea na huyo dreva wa bodaboda yapata wiki 2 hivi.

    Na huyo demu akija hapo kuna bar anampa jamaa offer kisha anamkodi anampeleka, kumbe huyo demu anajenga mazoea kwa jamaa, na ulikuwa ukiwakuta utadhani ni mtu na mpenzi wake, sasa jana demu akamwambia leo naendesha pikipiki mimi, jamaa c amesha kolea na ndio walikuwa wamepanga ndio cku ya kula tunda!

    Jamaa akakaa nyuma demu akaanza kuendesha kwenda guest house moja, kufika mbele demu akajifanya kudondosha kiatu alichokuwa amevaa, na kulikuwa na umbali na pale aliposimamisha pikipiki,

    na ilikuwa mida ya saa mbili usiku, jamaa akashuka kuchukua kile kiatu cha bibie,. Akawa amefanya kosa la jinai yule demu aliiondoa pikipiki hiyo kwa kasi ya ajabu,.

    Jamaa akabaki analia tu nitamwambiaje bosi wangu pikipiki yenyewe hata mwezi bado. Jamaa akaenda kutoa taarifa kituo cha polisi Kilwa road. Na yule demu inaonekana ni mtaalaam sana kwenye mambo hayo kwani hiyo speed aliyotoka nayo hapo!

    JAMANI TUWENI MAKINI CKU HIZA WANAWAKE NDIO WANATUMIKA KWENYE WIZI, KWANI NDIO UDHAIFU WA WANAUME.
     
  2. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    he he he he kitumbua kimemponza
     
  3. pepim

    pepim JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mmh!Ama mapenzi makirikiri, nadhani huyo jamaa aliyasahau ya ngoswe mzee wa masarawili.."PENZI KITOVU CHA UZEMBE"
     
  4. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,430
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Kudadadeki.., sasa jamaa kumkimbiza alishindwaje??
     
  5. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Huyu demu ni mafia aisee!
     
  6. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Mkuu weka habari yako vizuri. pale mvinjeni guest ziliyopo ni siku na olympic. na bar iliyopo ni pentagon na ile ya pale nyuma yake kweye kitimoto relini. ile barabara inayoenda zilipo guest house haitoki, sasa aliwezaje kukimbia na pikipiki maeneo yale?

    Nieleweshe mkuu.
     
  7. w

    white wizard JF-Expert Member

    #7
    Feb 11, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Walikuwa wanatoka bar ya pentagon mi nilikuwa maeneo ya ufundi kwenye petrol station ya bp,ndio pale nikaona pikipiki inasimama,na jamaa anatelemka anakimbia kuelekea chini.

    Ndipo yule demu akaondoa pikipiki,akavuka barabara kuelekea kwenye kota za polisi kuna njia inakatisha pale,kulingana na maelezo yake alisema walikuwa wanakwenda kwa azizi ali, ila rafiki yake naye ni dreva wa bodaboda alipofika ndio akatoboa siri yote,na walikuwa wanakwenda guest house(IKWETA)kwa azizi ally!
     
  8. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #8
    Feb 11, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    hapo sawa. ngoja ntawauliza madreva pick up hapo ufundi ili nipate uhakika. hii habari nmeipenda sana. hadi mamafia wamefika bongo!. hii ni hatari sana. kama kaelekea keko pikipiki hataipata.
     
  9. Sorrow to Joy

    Sorrow to Joy JF-Expert Member

    #9
    Feb 11, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ngosweeeeeeeee, penzi kitovu cha uzembe ha ha haaaa
     
  10. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #10
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kaazi Kweeli kweeli ......!!!!!!!!!

    Madem wengine ni majambasi sana.

    Kama huyo anakukuta peke yako mitaani usiku unafikiri waweza pona? Jihadhari na madem usio wajuwa.
     
  11. MWAMUNU

    MWAMUNU JF-Expert Member

    #11
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 664
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ngoja na mimi nizidishe umakini wasije wakalamba Bajja langu mbona ntalia mimi !!
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,146
    Likes Received: 5,689
    Trophy Points: 280
    huyo demu utakuta ni mke wa mtu
     
  13. Shrekie

    Shrekie New Member

    #13
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni fundisho zuri hilo. Hakuna vitu vya bure!
     
  14. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #14
    Feb 12, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mambo ya changu Mimi wewe pia chako hayo,mwambie asilie mjini shule.
     
  15. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #15
    Feb 12, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    jamaa alikuwa kajiaanda kwa game! Teh teh teh, kesho yaweza kukupata ww, usimwamin m2, hasa nyie wenzangu mnaowafungia watu ndan
     
Loading...